Announcement

Collapse
No announcement yet.

เปรียบเทียบการ์ด 3 รุ่นนี้ให้หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เปรียบเทียบการ์ด 3 รุ่นนี้ให้หน่อยครับ

รบกวนเปรียบเทียบการ์ด 3 รุ่นนี้ทีครับ ว่าควรจะเลือกแบบไหน
    สำหรับเล่นเกมส์ ครับ

1. Spark GF9600 GSO-Xtreme 384MB./DDR3/2DVI /HDTV (PCI-e)

2.1GB PCIe(16x) 8600GT (TD) FORSA 1024MB DDR2, 128-bit, DVI, S-Video, D-Sub

3.Spark GF8600GT U600 256MB/DDR3/DVI/TV(PCI-e)

รุ่นที่ 3 อาจจะราคาถูกกว่า แต่อยากทราบว่า รุ่นไหนคุ้มค่า คุ้มราคามากที่สุดครับ
    หรือถ้ากรุณามีรุ่นที่เทียบเท่าอันอื่น รบกวนแนะนำด้วยนะครับ

ขอบพระคุณมากครับ

1. Spark GF9600 GSO-Xtreme 384MB./DDR3/2DVI /HDTV (PCI-e)

Comment

ขอบคุณครับ ตอบไวมากมาย

Spark GF9600 GSO-Xtreme 384MB./DDR3/2DVI /HDTV (PCI-e)

รุ่นนี้ใน 3 รุ่นนี่ น่าใช้ที่สุดใช่มั้ยครับ งสัย ต้องใช้ PSU ใหม่ เพราะมันใช้ไฟเลี้ยงด้วย แฮะ

Comment

9600GSO ไม่กินไฟมากครับ ลองซื้อมาแล้ว PSU ตัวเก่าไปก่อนครับ

Comment

แล้วถ้า 9600GSo กับ ATI 3850 ล่ะครับ

Comment

มีอยู่ 2 ทางเลือก

HD 3850 กับ GF 9600GSO ครับ

ปล.ผมเเนะนำตัวเเรก

Comment

Originally posted by Picasso View Post
              มีอยู่ 2 ทางเลือก

HD 3850 กับ GF 9600GSO ครับ

ปล.ผมเเนะนำตัวเเรก
              ผมแนะนำตัวสอง เพราะผมสีเขียว

Comment

ผมเเนะนำตัวที่สาม เอิกๆๆ

Comment

Originally posted by TWK. View Post
                  อันนี้หละๆ ว่าแต่ราคาล่ะ

Comment

Working...
                  X