Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมใช้ Windows XP SP2 V.5 จะอัพเดทเป็น SP3 มีปัญหาไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมใช้ Windows XP SP2 V.5 จะอัพเดทเป็น SP3 มีปัญหาไหมครับ

คือผมโหลดมาไว้เรียบร้อยแล้ว พอดีว่าผมใช้ Windows ปลอมครับ จะเป็นอะไรไหมครับเวลาลงเป็น SP3 เช่น ถูกระงับการใช้งาน

ช่วยบอกให้ด่วนที่สุดเลยนะครับ

ต้องลองลงดูครับ แต่ผมว่าลงด้านก็ใช้ด้าย

Comment

ผมขี้เกียจนั่งฟอร์แมต น้องเล่นเกมมาไกลแล้ว จะแบ็กอัพไฟล์เซฟแล้วก็ไม่ได้ (น้องอายุ 6 ขวบ)

Comment

ปัญหาอาจจะมี หรือไม่มีเลยก็ได้ ผมลงอัพเดท มันก็แค่ล้างพวกวินโดวส์โม ให้กลายเป็นเดิม ๆ ก็แค่นั้น ค๊าบ

Comment

ผมอัพเดตทางเน็ตอะครับ เป็นSp3 เลยครับ แต่พออัพเสร็จต่ออินเตอร์เน็ตADSLไม่ได้ ต้องต่อเข้าModelเสียสามบาท โคตรช้าเลยครับ เข้าไปเช็คDriver Lan มันก็ปกติดีไม่ได้ขึ้นเครื่องหายตกใจ สรุปผมเลยถอดSP3 ออก
          ก็กลับมาต่อADSL ได้ วันต่อมาผมซื้อแผ่นXP SP3มาลงเลยใหม่เลย ฟอเมตเลยอะ เสร็จแล้วก็อาการเป็นเหมือนเดิมคือต่อADSL ไม่ได้ สรุปต้องกับมาใช้ตัวเดิม เฮ้อ...เหนื่อยไป 1 อาทิตย์เต็มๆ

Comment

ผมใช้อยู่ไม่มีปัญหาอะไรสบายๆครับ....เร็วขึ้นด้วยป่าวหว่า(คิดไปเองมั้ง ฮ่าๆๆ)

Comment

Working...
            X