Announcement

Collapse
No announcement yet.

งบ < 35000

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• งบ < 35000

ซื้อ อะไรดีอะครับ ส่วนใหญ่ทำงานเล่นเกมส์บ้าง อยากได้ สักประมาณ 35000 รวม ภาษี นะครับช่วยเเนะ นำหน่อยครับ

อยากได้ตัวที่มันไม่ค่อยมีปัญหา อ่าครับ
    Last edited by aOffrOzen; 29 Jun 2008, 14:48:50.

BenQ Joybook s41-LM62 ครับ

http://www.****************/2008/newspec.php?id=1404

.

Comment

เห็นมีคน โพส เบนคิว S41 เค้ามีปํยหาเมน บอณ์ดเเล้ว เวลา ซ่อมมัน นาน ใช่ไม๊อ่าครับ คืออยากได้ตัวที่มันเเบบ ทน นิดๆอะ ครับ หรือS41 นี้ ยัง มันทน ไม๊ ยังไงอะครับช่วยบอกหน่อยครับ ผมไม่ค่อยรู้เรื่องซะด้วย

Comment

Originally posted by aOffrOzen View Post
        เห็นมีคน โพส เบนคิว S41 เค้ามีปํยหาเมน บอณ์ดเเล้ว เวลา ซ่อมมัน นาน ใช่ไม๊อ่าครับ คืออยากได้ตัวที่มันเเบบ ทน นิดๆอะ ครับ หรือS41 นี้ ยัง มันทน ไม๊ ยังไงอะครับช่วยบอกหน่อยครับ ผมไม่ค่อยรู้เรื่องซะด้วย
        ยี่ห้อใหน ถ้ามีปัญหาเรื่องเมนบอร์ด ก็ซ่อมนานหมด ละครับ
        ไม่ได้เป็นทุกตัว นะ S41 นะ แค่บางตัว (ประมาณซวย)

Comment

เเล้วมัน มียี่ห้อไหนที่มันทนๆบ้างอะครับเป็นคนมะค่อยรักษาของ

Comment

ถ้าของ lenovoจะมีรุ่น ไหนเเนะนำบ้างไม๊ครับ

Comment

ฟันธงเบนคิวs41คับงบแค่นี้เอามาเล่นเกมและทำงานกราฟิคไม่มีตัวไหนกินs41ลง และกาดจอในโนีตบุ๊คเปลี่ยนไม่ได้
              ปัญาที่มีมีถึง5คน คนที่โพสก็หน้าเก่าๆทั้งนั้น ไงลองดูในคลับเบนคิวตามลายเซ็นผมได้

Comment

ไม่ใครเกินBenQ s41 ไปได้คับ

นอกจากไม่เน้นการ์ดจอก็Asus A8sc

อิอิแอบเชียร์เพราะแรงน้อย

Comment

เห็นที่ JIB. อะครับ การ์ดจอ มันเป็นNvidai Geforce GO8400 / 128 MB.

มันไม่ใช่ 8600/256 หรอครับตัว S41 M63 เเล้วตัว M62นี้จะหายากไม๊ครับเนีย

Comment

s41ไม่มี8400นะคับ

Comment

http://www.jib.co.th/TH/prodetail.as...D_Product=5558

ตามลิ้งเลย ครับ

Comment

ผมก็ไปดูมาเมื่อวานเเต่ก็ จำไม่ได้ละว่ามันเท่าไหล่ คือ ผมเห็นคนบ่น benqกันเยอะกลัวๆ

Comment

ถ้าไม่เน้นการ์ดจอ งบ <35000 นี่ผมว่า มีให้เลือกเยอะพอสมควรเลยนะครับ ถ้าอยากได้ทนๆล่ะก็ มีหลายรุ่น อย่าง lenovo,toshiba ก็น่าสนใจนะครับ

Comment

ผม เล่นเเต่ dota เป็นส่วนใหญ่อ่าครับ

Comment

เเล้วส่วนใหญ่ ผมเล่น PC อยู่เเล้ว เลยอยากได้ที่มันทนๆ อย่าครับ โน๊ตบุค

Comment

Working...
                              X