Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกี่ยวกับ HD 3650

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกี่ยวกับ HD 3650

เจ้าการ์ดเจ้า HD 3650 นี้มันกินไฟมากเปล่าครับ คือ เพาเวอร์ ผม 450 w อะ ไม่รู้พอเปล่า

ไม่มาก
    ติดเคส 350W ไม่น่าจะทมีปัญหา นะ (ถ้า System ไม่มากเกินไปจริงๆ )

Comment

การ์ดจอตัวนี้อยู่ในระดับ กลางๆ ผมเข้าใจถูกไหมครับ คือ จะเอาไว้ดูหนัง,คอนเสิร์ตพวกไฟล์ HD แล้วก็ฝึกทำ 3DMAX อะครับพอได้ไหมครับ

Comment

Originally posted by ZenZer View Post
        การ์ดจอตัวนี้อยู่ในระดับ กลางๆ ผมเข้าใจถูกไหมครับ คือ จะเอาไว้ดูหนัง,คอนเสิร์ตพวกไฟล์ HD แล้วก็ฝึกทำ 3DMAX อะครับพอได้ไหมครับ
        ใช่
        สบายๆ

Comment

CPU Inter E2200 Dual Core 2.2 G
          MBD Asus P5KPL 775Pin Intel G31+ICH7
          VGA Geforce 8400GS 256 MB
          HDD Seagate AS SATA 2 160 GB
          Ram DDR2 512/800 Kingston 2 ตัว

นี้สเปคคอม ใส่กับ บอร์ดแล้วเข้ากับ คอมผมได้หรือเปล่า (ผมกังวลมากเพราะไม่เคยซื้อมาใส่เองเลยอยากถามเพื่อความมั่นใจ)
          แล้วเจ้า HD 3650 นี้มันมีหลายแบบเหลือเกินไม่รู้จะเอาแบบไหนดีอีกช่วยแนะนำทีครับ

Comment

Originally posted by ZenZer View Post
            CPU Inter E2200 Dual Core 2.2 G
            MBD Asus P5KPL 775Pin Intel G31+ICH7
            VGA Geforce 8400GS 256 MB
            HDD Seagate AS SATA 2 160 GB
            Ram DDR2 512/800 Kingston 2 ตัว

นี้สเปคคอม ใส่กับ บอร์ดแล้วเข้ากับ คอมผมได้หรือเปล่า (ผมกังวลมากเพราะไม่เคยซื้อมาใส่เองเลยอยากถามเพื่อความมั่นใจ)
            แล้วเจ้า HD 3650 นี้มันมีหลายแบบเหลือเกินไม่รู้จะเอาแบบไหนดีอีกช่วยแนะนำทีครับ
            ถอด Geforce 8400GS 256 MB ออกมา
            แล้วก็ใส่ HD 3650 เข้าไปแค่นั้น ละ
            ชิวๆ
            ส่วนราคาก็มีหลายราคา นะ แล้วแต่งบ ตั้งแต่ 2000-3000฿

Comment

ขอบคุณครับๆๆๆ

Comment

Working...
              X