Announcement

Collapse
No announcement yet.

เมนูแบบนี้ใน Winamp มันเอาไว้ทำอะไรบ้างหรอครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เมนูแบบนี้ใน Winamp มันเอาไว้ทำอะไรบ้างหรอครับ

เห็นช่วง PlayBack มีอะไรให้ปรับเยอะแยะเลย
    โดยเฉพาะภาพแรกตรง Dither เนี้ยะ มันคืออะไรหรอครับ
    แล้วอันอื่น ๆ นี่มันยังไง อันไหนสำคัญบ้างหรอครับ

รบกวนด้วยนะคร้าบพี่
    ขอบคุณครับ
    Attached Files

ช่วยดันครับๆๆๆ

Comment

รอผู้รู้มาตอบก็แล้วกัน ผมก็ใช้เป็นอย่างเดียว ดัน

Comment

Originally posted by CHALARMCHAI3 View Post
        ช่วยดันครับๆๆๆ
        Originally posted by E6420 View Post
        รอผู้รู้มาตอบก็แล้วกัน ผมก็ใช้เป็นอย่างเดียว ดัน

ขอบคุณมากครับพี่ ไปลองหา Dither ใน Google ดู
        แปล เอาแบบมั่วๆ มันประมาณว่า ลด Noise เวลาเราฟังเพลงน่ะครับ ( ไม่รู้ถูกรึปล่าว อิอิ )

Comment

Originally posted by E6420 View Post
          ใช้เป็นก็บอกเค้าไปหน่อยสิครับ นะนะ

Comment

Working...
          X