Announcement

Collapse
No announcement yet.

Beowubf ครับใครรู้วิธีฆ่ามันบ้างไม่ผ่าน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Beowubf ครับใครรู้วิธีฆ่ามันบ้างไม่ผ่าน

อยากรู้ว่ามีวิธีฆ่ามันยังไงหรอ ใครเล่นแล้วช่วยตอบด้วย มีท่าเยอะเกินทำไม่เป็น แต่ว่าภาพสวยมาก ลองดูรูปได้ครับ
    Last edited by วิหคเหินหาว; 27 Nov 2008, 00:05:09.

รอจังหวะตอนที่มันลงมางับเรา ต่อยมันจากด้านข้าง อย่างลืมเปิดใช้พลังซูเปอร์ชาร์ต์ด้วยนะคับ ต่อยมันไปเรื่อยๆ พยายามกดตามหน้าจอให้ทัน หลังๆมันจะรุมเราหลายตัวหน่อย เดี๋ยวก็ผ่านคับ เกมส์นี้ตายยาก

Comment

จะลองทำดูครับ ว่าแต่ไม่มีใครเล่นเลยหรอ

Comment

ยังไม่ถึงคิวของมันงะ (ไม่เคลียร์สักเกมส์ เล่นไม่ทันออก เวนกำๆ)

Comment

Originally posted by qbert View Post
          รอจังหวะตอนที่มันลงมางับเรา ต่อยมันจากด้านข้าง อย่างลืมเปิดใช้พลังซูเปอร์ชาร์ต์ด้วยนะคับ ต่อยมันไปเรื่อยๆ พยายามกดตามหน้าจอให้ทัน หลังๆมันจะรุมเราหลายตัวหน่อย เดี๋ยวก็ผ่านคับ เกมส์นี้ตายยาก
          ทำตามที่ท่านบอกแล้วแต่ว่าทำไมพลังมันจวนจะหมดอยู่แล้ว แต่มันไม่ยอมตาย พอกดเข้าไปแล้ว มันจะมีลูกศร ไปทางซ้าย แต่ว่ากดยังไงก็ไม่ได้อ่ะ

Comment

แสดงว่ากดตามไม่ทันคับ พยายามหน่อย เกือบล่ะ

Comment

เกมนี้หนุกมั้ยค้าบ บอสเยอะป่าว

Comment

รอจังหวะ แล้วกดตามที่เกมส์บอก จบ

Comment

Originally posted by ดุ๊กดิ๊ก View Post
                  เกมนี้หนุกมั้ยค้าบ บอสเยอะป่าว
                  โดยรวมๆแล้วก็หนุกดีครับ เครื่องต้องแรงด้วยนะ ภาพสวย ขนาดเครื่องผมปรับ ไฮ ยังกระตุกนิดๆเลย ตอนลงไปวิ่งในน้ำอ่ะครับ

Comment

Working...
                  X