Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไม ผมเล่นเกมส์แล้วค้างครับช่วยหาสาเหตุที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไม ผมเล่นเกมส์แล้วค้างครับช่วยหาสาเหตุที

ผมเล่น Full Spectrum Warrior: Ten Hammers แล้วค้างครับ

เพิ่งซื้อคอม มาใหม่ๆมะวานนี้ งงเหมือนกัน OS.Windows XP 32 bit

Last edited by alicezad; 29 Jun 2008, 19:26:55.

ดันๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

ดันๆๆ ของเพิ่งซื้อมาใหม่ งงงงครับ

Comment

cpu+vga ร้อนรึเปล่าคับ

Comment

ว้าว!! ชอบรูปแทนท่านจัง แฟนพันแท้เลยนะ แอลวิน

Comment

ป่าวนะ ความร้อนก้ปกติ งงเหมือนกัน แรม มันไม่พอหรือป่าว

Comment

Originally posted by Yakuza_ขาลีบ View Post
              ว้าว!! ชอบรูปแทนท่านจัง แฟนพันแท้เลยนะ แอลวิน
              อาคับ ผมก้ชอบ เหมือนกัน น่ารักดี

Comment

Working...
              X