Announcement

Collapse
No announcement yet.

run 3DMARK05 ทำไมรอตั้ง10นาทีแล้วมันยังไม่มาอีกครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• run 3DMARK05 ทำไมรอตั้ง10นาทีแล้วมันยังไม่มาอีกครับ

สเปคครับ

ดันๆอยากรู้

Comment

ลง hotfix ด้วยจ้าาาา ....

Comment

Originally posted by dears View Post
        ลง hotfix ด้วยจ้าาาา ....
        มันคืออะไรเหรอครับ

Comment

http://downloads.guru3d.com/Hotfix-f...load-1761.html

Comment

แก้ bug ATI

Comment

โหลดโปรแกรมแล้วให้ลงที่ไหนเหรอครับหมายความว่าให้ลงในตัวโปรแกรม3DMARKเหรอเปล่าครับ ขอบคุณล้วงหน้าเลยนะครับคุณเดียร์แล้วก้อTWKด้วยครับ
              ปล.ใช้ได้กลับ3DMARK06ด้วยเหรอเปล่าครับ
              Last edited by nato9695; 30 Jun 2008, 00:52:57.

Comment

Originally posted by nato9695 View Post
                โหลดโปรแกรมแล้วให้ลงที่ไหนเหรอครับหมายความว่าให้ลงในตัวโปรแกรม3DMARKเหรอเปล่าครับ ขอบคุณล้วงหน้าเลยนะครับคุณเดียร์แล้วก้อTWKด้วยครับ
                ปล.ใช้ได้กลับ3DMARK06ด้วยเหรอเปล่าครับ
                มันเป็นไฟล์ Setup นะ (HOTFIX 3DMark)
                โหลดเสร็จ Install ลงไปก็รัน 3DMark 06 ได้เลย
                *สงสัยโดน Nvidia วางยา

Comment

Working...
                X