Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใช้ HIS 3650 ddr3 512 ไมเปนแบบนี้ เซงอ่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใช้ HIS 3650 ddr3 512 ไมเปนแบบนี้ เซงอ่ะ

ใช้ xp pack2 pro
    Attached Files
    Last edited by Jozephinz; 30 Jun 2008, 01:49:55.

คือ ว่า รุปแรก มันมี จุดสี่เหลี่ยมสีขาว บนสุดซ้าย

รูปสอง ไปลองเทสกะเกม assasin creed

แล้วมันบอก driver video กับ sound อ่ะ หมายความว่าไงหรอ
    ผมใช้ x2 4600+ M/B M2N-E
    ลงไดร์เวอร์ มากับกล่อง การ์ดจออ่ะ ผมใช้ HIS 3650 ddr3 512 OC ver. อ่ะ

ช่วยทีๆ

Comment

จุดสีขาว บนซ้าย มันคลิ๊กได้เปล่าหล่ะ หรือว่ามันเป็นที่ wallpaper

อีกอย่าง เปิด dictionary คับ แปลเอาเอง

Comment

ปุ่มบนสุดซ้าย เปลี่ยน วอเปเปอยังไงก็ไม่หายครับ แล้ว คลิก ขวา ตรงนั้น ไม่ได้ด้วย

Comment

เปลี่ยนไดร์เวอร์ครับ

Comment

แนะตัว ver ไหนอ่ะคับ ver 8.6 กะลังโหลดอยู่อ่า

Comment

ของผมก็เป็น ลง driver ใหมสุดแล้วก็ยังเป็น

Comment

ผมลง 8.6 หายแล้วครับผม ขอบคุงๆ ^^

Comment

อยากทราบว่า หน้าที่ให้โหลดอ่ะ ตัวบน 35.9 M
                  ตัวล่าง 14.7
                  ผมลงตัวบนไปแล้ว ตัวล่างต้องลงไม๊ งง

Comment

แล้ว เรื่อง ที่ผมเข้า systemrequire อ่ะครับ
                    มัน driver อาไรหรอ ใครช่วยแปลที ผม ไม่รู้เรื่องจิงๆ

หรือว่าไม่มีผลอาไร
                    Last edited by Jozephinz; 30 Jun 2008, 02:38:54.

Comment

มันแนะนำให้เรา update driver คับ แค่นั้นเอง

Comment

ขอบคุณมากๆครับ OCZ จงเจริญ

Comment

จุดสีขาวมุมซ้ายบนเกิดจากโปรแกรม ati ที่มันรันอยู่ตรง system bar อ่ะคับ

Comment

Working...
                          X