Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแก้ปัญหา Acer Aspire 4520 กับ แคมฟรอกทีคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแก้ปัญหา Acer Aspire 4520 กับ แคมฟรอกทีคับ

ปัญหาคือประมานว่า ผมเล่นแคมฟรอก แล้วไม่สามารถ เปิดเพลงพร้อมกับพูดได้ คือถ้า เปิดเพลงจะพูดแล้วไม่ได้ยิน ถ้าพูดก็จะไม่ได้ยินเสียงเพลง จะแก้ปัญหายังไงคับ ผมใช้ โน้ตบุ๊ค Acer Aspire 4520 ลงโปรแกรมใหม่ เป็น XP เมื่อก่อน ใช้ Vista คับ รบกวนช่วยทีนะคับ ปวดหัวจะตายอยู่แล้ว คับ ขอบคุณ ที่ ช่วยเหลือคับผม

กล้วยทอด ไม่มีใคร ตอบได้เลยเหรอเนี้ย กำแท้ ตรู

Comment

ลงไดเวอร์ครบรึป่าวงับบ

Comment

Working...
      X