Announcement

Collapse
No announcement yet.

ในนี้มีใครใช้BTO notebook บ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ซื้อมาใช้อยู่เครื่องนึงครับ เป็นของอา

ใช้ดีมากกกกก จนถึงตอนนี้ยังไม่มีอะไรเสีย (จะ 4 ปีได้แล้วมั้งเนี่ย) แต่ Body มันไม่ค่อยสวย แล้วก็เลือกอะไรได้ไม่ค่อยมากจริง ๆ ครับ เลือกได้แค่ CPU, RAM, HDD

Comment

ของผม มาน Delta Lab Modified ครับ เติมแรมลด CL เปลี่ยนเติม HDD เปลี่ยนฝา Cover ไงล่ะครับมานเลยโดน Mod มา ฮ่าๆ

เข้าเรื่องๆ BTO ไทย By Synnex มานทำแล้วไปไม่รอดครับมาน Custom ได้น้อยมาก เพราะตอนนั้นผมก็จะสั่งเหมือนกัน เพราะ มานถูกกว่า Acer อีกแหน่ะ แต่ติดตรงที่ขอเปลี่ยนก๊าดจอไม่ได้(ดีที่สุดของมัน GF 7300) สั่งแรม 2GBไม่ได้ HDD มีแต่แบบ 5400รอบ 80G จอ 14 CPU ไม่มีแบบ 64bit ผมขอแค่ก๊าดจอ ระดับ x1600 (ในตอนนั้น) CPU 64bit HDD7200 จอ 15 ผมพอใจแล้วครับจะให้ Body ขี้เหร่แค่ไหนก็ตามที
      Last edited by Dark Avenger MX; 5 Jul 2008, 17:40:13.

Comment

Working...
      X