Announcement

Collapse
No announcement yet.

Safely Remove Hardware ไม่ค่อยได้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Safely Remove Hardware ไม่ค่อยได้ครับ

Safely Remove Hardware ไม่ค่อยได้ครับ ทั้งๆที่ไม่ได้ใช้งานอุปกรณ์นั้นอยู่เป็นเพราะอะไรครับ

แล้วเป็นบ่อยด้วย ผมใช้ Box HDD อยู่ครับ เป็น HDD Note Book

ผู้รู้แนะนำวิธีแก้ปัญหาทีครับ

ขอบคุณครับ

ผมก็เป็นบ่อย ต้องปิดหน้าที่เปิดใช้งาน กับโปรแกรมที่ดึงตัวนี้มาใช้งาน อย่างเช่น พวก Antivirus ลองดูค๊าบ

Comment

ลองแล้วครับ แต่ก็ไม่ค่อยจะได้

Comment

Working...
      X