Announcement

Collapse
No announcement yet.

E6300 สุดยอด แรงกว่า AMD ALTHON AM2 4000 เพียบเลย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• E6300 สุดยอด แรงกว่า AMD ALTHON AM2 4000 เพียบเลย

E6300 สุดยอด แรงกว่า AMD ALTHON AM2 4000 เพียบเลย
    เมื่อใช้ WINDOW VISTA จะเห็นๆเลยว่า E6300 แรงกว่า AMD ALTHON AM2 4000
    ผมเพียงแค่กด ตรง control panal
    E6300 นั้น จะเปิดขึ้นมาทันทีเลยครับ ประมาณ 0.01 วิ
    จริงๆครับ แบบมันโผล่ขึ้นมาไม่ทันหายใจด้วยซ้ำ
    ส่วน AMD ALTHON AM2 4000
    เปิด control panal กว่าจะเปิดก็ใช้เวลา 1-2 วินที

ไม่ว่าจะเปิดหน้าต่างอะไร เข้าเมนูไหน

เปิด window media player
    E6300 ใช้เวลา 0.235 วินาที ตามเวลาทีผมจับใช้นาฬิกาจับเลา
    ส่วนAMD ALTHON AM2 4000 เปิด window media player ใช้เวลา 2.488 วินาทีครับ

ที่น่าทึ่งก็คือ
    E6300 ใช้ HDD 80G แบบIDE ATA100กับ RAM 512+256
    ส่วน AMD ALTHON AM2 4000 ใช้ HDD 160G SATA II
    กับ แรม 1G

โห สุดยอด น่าจะเป็นนักสถิตินะครับ เปิดโปรแกรมแล้วจับเวลาด้วย เก่งมากๆ
    ท่านใช้นาฬิกายี่ห้ออะไร รุ่นอะไรครับ

แล้วเทคนิกการกดเวลาท่านเริ่มตอนไหน กดเมาส์แล้วกดเลย หรือจับในคอม หรือไร ชี้แจงหน่อย
    อยากรู้เป็นวิทยาทานครับ

Comment

จิงหรอครับ ผมไม่ได้สังเกตุ

Comment

คุ้มจิงๆ
        หยอดกะปุกรอปีหน้ากลางปีราคาคงลงตามแผนของอินเทล อู้ยยยย แรงงงงงง

Comment

พึ่งรู้หรอคับไปอยู่ไหนมา

1700+ ของผมเปิดในเวลา 0.05 วิ
          WMP 0.2 วิ

5555 กระทู้ฮาส่งท้ายปีอีกแล้ว

Comment

คนเราจะไปยึดติดอะไรนักหนากับ 1-2 วินาที ถ้ามัวแต่จะคอยนั่งจับเวลาว่ามันเร็วกว่ากันเท่าไหร่ ชีวิตคุณมีความสุขเหรอครับที่ต้องมานั่งทำอะไรแบบนี้ ปล่อยวางซะบ้าง แล้วชีวิตจะมีความสุข...........เจริญพร

Comment

กดปั๊ปติดปุ๊บมานมีความสุขนะท่าน ความสุขส่วนบุคคลและความสบายใจ หากันไม่ได้ง่ายๆ

Comment

ใช้ win xp ซิคับเร็วกว่านี้อีก^^

Comment

ราคาที่ต่าง ประสิทธิภาพก็ต่าง เรื่องทำมาดาไม่ใช่หรอคับ

ถ้าราคาเท่า intel คงเหมาะสำหรับคุณมากกว่าน้ะครับ เห้ออ... 1-2 วิ เวลาคุณเป็นเงินเป็นทองขนาดนั้น!!! โอ้วพระเจ้า ^^

Comment

หุหุหุ แรงน่าดูนะครับเนี้ย
                    แต่ว่า ทำไมไม่ไปลง INTEL ZONE ละครับท่าน

Comment

ไม่ต้องลงเลยจะดีที่สุด ^^

Comment

1 วิ ยังเก็บมาคิดอีก ^ ^ คนเราน่า ^ ^

Comment

ท่านคงนอนไม่หลับเรยน้ะ ช้ากว่ากัน 1วิ

E6300 นั้น จะเปิดขึ้นมาทันทีเลยครับ ประมาณ 0.01 วิ
                          เก่งจิงๆ จับเวลาเพียง 0.01 วิ ได้เยื่ยมมมมเรยยย น่าชื่นชมจิงจิ๊งงงง

Comment

แถวบ้านเรียกล่อเป้าฮะ -_-a

Comment

Originally posted by Zepia View Post
                              แถวบ้านเรียกล่อเป้าฮะ -_-a
                              งั้นต้องให้ท่าน พีคุง มาจัดการ จะได้บรรลุวัตถุประสงค์ของ จขกท 555+
                              Last edited by Tackichi; 26 Dec 2006, 00:06:58.

Comment

Working...
                              X