Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครบ้างที่เป็นแฟนตัวยงของ Game fm 20008

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครบ้างที่เป็นแฟนตัวยงของ Game fm 20008

ใครเล่น fm 2008 บ้าง และเล่นทีมใหน สกิดที่ครับ อยากแลกเปลี่ยนความคิดเห็น

เล่น Man U

Comment

เล่น Chelsea ครับ เล่นโดยไม่เซิฟ
      ซื้อ ควอเรสม่า ฟาฟาน ซาวิโอล่า ซามูเอล
      ขาย ชอน มารูด้า อาเนลก่า ปีซ่าโร่

พรีเมี่ย ที่ 3 ที่ 1.แมนยู 2.นอล (ประตูได้เสียดีกว่า)
      FA แชมป์ ชนะจุดโทษ อาเซนอล
      แชมป์เปี้ยน ลีค >>> ตกรอบ 4ทีมสุดท้าย โดน มาริด 3-2
      คาลิ่งคัพ >>> แชมป์ ชนะ Man city 4-2

ตอนนี้ รอเล่น ACE ครับ เกมเครื่องบิน ยิงๆ Online

Comment

แหะๆ ยังไม่ออกเลยครับ อีกตั้ง กว่า สองหมื่นปี

Comment

เล่น man city ถึงปี 2012 แล้วให้ผู้ช่วยคุมทีม 2 ปี ไำม่ซื้อใครเลย

ได้ UCL 2 สมัย EPL 2 สมัย FA 1 Carling 1 Super Cup 2

ชื่อทีมไม่เกี่ยวอยู่ที่นักเตะกับแผนการเล่นครับ อิอิ ฤดูกาลแรกผมได้ที่ 4 แล้วฤดูกาลที่ 2 ก็ได้แชมป์เลย

นักเตะที่ตัวหลักของทีม

GK Oscar Ustari
          DR Micah Richards
          DL Drenthe/Bale (สลับกันลงบ่อยมาก)
          DC Gioda
          DC Kaboul
          DMC Yaya Toure
          MC Joao Moutinho
          ML Messi
          MR Giles Barnes
          FC Fernando Torres
          FC Chamakh

แล้วก็พา Italy คว้าแชมป์ Euro 2012 นัดชิงเจอ spain ดวลจุดโทษชนะ

Comment

www.cm-fmthai.com

ตามไปดูบอร์ดนี้เลยครับข้อมูลเพียบ

Comment

fm2008
              เล่นดิวิชั่นต่ำๆหน่อย ท้าทายดี

เล่นทีมใหญ่ๆง่ายไป ยังไงก็แชมป์ไม่ยาก

แต่เวลาเล่นอย่าโกงมากนะครับ หมดความภูมิใจพอดี อิ๊อิ๊

Comment

ข้ามมาเจ๋อ FM หน่อย ทีมใหญ่เล่น ฟิออ ทีมเล็ก เล่นนอกหลีกอังกิด เพลินดี ต้องเล่นตอน FM ออกใหม่ๆคับ ประมาณคริสมาส บอลลีกกำลังหนุกแล้วมันจะได้อารมณ์ แต่ ถ้าจำไม่ผิด FM08 ออกตุลาหรือป่าวหว่า

Comment

จริงๆ ผมเป็นแฟนแมนยูนะ

ผมจะเล่นประจำ ก็แมนยู + ทีม แช้มเปี้ยนชิำำพ สลับกัน

Comment

รอภาคใหม่เดี๋ยวก็ออก

Comment

Working...
                    X