Announcement

Collapse
No announcement yet.

ฮาร์ดดิสก์ IDE-40Gb ครับช่วยผมคิดทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ฮาร์ดดิสก์ IDE-40Gb ครับช่วยผมคิดทีครับ

ผมเอาไปเคลมครับ มันเสียเปิดไม่ติด รออยู่ 3 อาทิตย์ วันนี้ไปดูมาบอกของยังไม่มาอีก

แต่เขาบอกว่า 40Gb ไม่มีแล้วต้องอัพเป็น 80Gb แต่ต้องเพิ่มเงินอีก 300บาท ของมาอาทิตย์หน้า

ผมอยากถามว่าถ้าเป็นกรณีแบบนี้เราต้องเพิ่มเงินไหมครับ(ประกัน Synnex ครับ) ท่านไหนเคยเป็นแบบนี้บ้าง

ผมซื้อที่ขอนแก่น แต่มาเคลมที่มหาสารคาม(เสียค่าฝากเคลม 100บาท)

ถ้ามันต้องเพิ่มจริงก็ไม่เป็นไร ผมอยากรู้ไว้ครับ ประดับความรู้หางอึ่งของผม..!

ขอบคุณทุกท่านที่ให้คำแนะนำนะครับ

ถูกต้องแล้วครับ เปลี่นรุ่นเยอะกว่าก็ต้องเพิ่มเงินครับ

Comment

เพิ่มเงินไปเลยครับ ไม่ต้องเสียเวลา รอ

Comment

อ๋อ..เป็นแบบนี้นี่เอง..แต่..เสียดายรูปจัง

ขอบคุณมากนะครับ

Comment

รูปโป้หรอครับอิอิ

Comment

ว่าไปนั่น..ฮ่าๆ

หลายปีที่สะสม..

Comment

ซีเรียสมัยจอร์ 40 ไป ได้ 80 มา นี่สิแจ๋ว...........................

Comment

น่าเสียดายข้อมูลล T^T

Comment

4 ปีที่สะสม..ตอนนี้ล้น 250กิ๊กแล้วครับ..ฮ่าๆ

Comment

พึ่งเอา40กิ๊กไปเครมมา เพิ่มเงินเอา 160 กิ๊ก
                    แบบประกันต่อจากตัวเดิม 570
                    แบบประกันเริ่มใหม่ 750

ผมเลยเพิ่มแบบประกันเริ่มใหม่เลยเพราลูก 40กิ๊กประกันมันเหลือสองเดือนเอง

Comment

Synnex ไม่มีรับ กู้ข้อมูลเหรอ งับ ? ตอนส่งเคลมอะ .... (เสียตังเพิ่มอีกนะ หึๆ)

Comment

Originally posted by Teardrop View Post
                        Synnex ไม่มีรับ กู้ข้อมูลเหรอ งับ ? ตอนส่งเคลมอะ .... (เสียตังเพิ่มอีกนะ หึๆ)
                        อันนี้ผมก็ลืมถามไปเลยครับ

Comment

Working...
                        X