Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามเรื่องสเปกจอ LCD ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามเรื่องสเปกจอ LCD ครับ

ตอนนี้จอ17 นิ้ว หรือ 19นิ้ว รุ่นไหนดีครับ ที่มี DVI response time ต่ำๆ แสงไม่จ้าเกินไปเหมาะทำงานหน้าคอมได้เป็นเวลานานๆครับ เพราะเห็นจอLCD กระจกcrystal bright เดี๋ยวนี้แสงจ้ามาก (ตอนนี้ใช้ crt ติดกระจกกรองแสงครับ ไม่ปวดตา)

พวกจอ4:3 ไม่ wide หรือwide ตัวไหนรุ่นไหน ดีครับ ขอบคุณครับ
    Last edited by 4604069; 1 Jul 2008, 20:55:11.

ความถี่ของจอมันต่ำไปมั้งเลยรู้สุกปวดหรือ แสบตา
    เล่นนาน ๆจอ Flast ดีกว่า LCD นะครับ

Comment

อืม

Comment

ไปเลือกเองดีกว่ามั้งครับ ชอบอันใหนก็อันนั้นแหละครับ

Comment

Working...
        X