Announcement

Collapse
No announcement yet.

Vantage X12515 HD4870X2 !!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Vantage X12515 HD4870X2 !!!

เช็ดเข้ไม่รู้ของจริงป่าวมีแต่รูปแรงสัด

(อยากรู้จังครับว่าเขาเทสกะ PSU กี่วัตต์)

AMD พี่ถนอม 9950 กับ 4870X2 สองตัวได้คะแนนประมาณนี้แหละ พอๆกับ GTX280 3ตัวเลย

ที่มา
    http://www.tgdaily.com/content/view/38171/135/
    Last edited by papababa; 30 Jun 2008, 21:47:36.

เเรงเจงๆ
    น่าสอยมาเม้น hi5 สาวๆ

Comment

4GPU ไม่แรงให้มันรู้ไป เห็นแล้วนึกถึง VOoDoO

55
      Last edited by Gep; 4 Jul 2008, 15:44:27.

Comment

แรงสัดเลยหรอวะ

Comment

แรงจริงๆๆรอดูมันต่อไป 55+ไม่มีตังซื้ออยู่ดีครับท่าน

Comment

แรงจัดดด

Comment

*-*

Comment

แรง xสัสสัส

Comment

แรงในแบบที่เอื้อมไม่ถึง T=T

Comment

GTX280 ตัวเดียวได้คะแนน vantage 12270 แต่ cpu เป็น QX6850@3.6

Comment

Originally posted by MXdeFunk View Post
                      GTX280 ตัวเดียวได้คะแนน vantage 12270 แต่ cpu เป็น QX6850@3.6
                      อยากมาโชวพลังก็เอา มาให้ถูกครับ
                      http://en.expreview.com/2008/06/17/9...extreme-17241/

นี่ครับ 3Way SLI แบบใช้ LN2
                      GPU Score หมื่น7 กว่าๆ (ย้ำว่า 3 ตัวแถมใช้ LN2)

เอามาจากไหนครับ Xtreme โหมดของแวนเทจ GTX280 ตัวเดียวได้ หมื่นสอง
                      ถ้าเป็นเพอฟอมานซ์โหมดก็ว่าไปอย่าง

แถมในแบบทดสอบนั่น CPU Score 2หมื่นสอง มากกว่ากันลิบๆเลย

พี่ถนอมมันสู้ QX ไม่ได้อยู่แล้ว แถมถ้า CPU แรงมันจะฉุด GPU Score นิดหน่อยอยู่แล้ว

อีกอย่างผมไม่ได้บอกนะว่า ภาพนี้ของจริง ผมแค่บอกว่าถ้ามันได้เท่านี้จริงมันแรงมากใกล้เคียง Tri GTX280 อย่าเพิ่งเดือดครับ
                      Last edited by papababa; 1 Jul 2008, 06:45:53.

Comment

อ้อไม่ทันได้ดูคับ ที่ไปเจอมาเป็น performance โหมดจริงๆ

อีกอย่างคงไม่เดือดคับ ผมสิดีใจ ไม่ต้องจ่ายแพงมากกับการ์ดแรงๆ ตอนนี้ก็รอสอยอยู่ แค่รอว่ามวยคู่นี้ใครจะชนะ

ถ้าใครชนะผมก็คงสอยละคับ อิอิ
                        Last edited by MXdeFunk; 1 Jul 2008, 06:55:30.

Comment

กำ แล้วค่าไฟตอนสิ้นเดือนจะเอาตังไหนมาจ่าย

Comment

Originally posted by MXdeFunk View Post
                            อ้อไม่ทันได้ดูคับ ที่ไปเจอมาเป็น performance โหมดจริงๆ

อีกอย่างคงไม่เดือดคับ ผมสิดีใจ ไม่ต้องจ่ายแพงมากกับการ์ดแรงๆ ตอนนี้ก็รอสอยอยู่ แค่รอว่ามวยคู่นี้ใครจะชนะ

ถ้าใครชนะผมก็คงสอยละคับ อิอิ
                            ถึง GTX280 จะชนะ ผมก็คิดว่าคงชนะนิดหน่อยน่ะครับ

ผมจึงคิดว่า HD4870 น่าสอยกว่าเยอะเลย

Comment

280 จะรอดไหมเนี้ย

Comment

Working...
                              X