Announcement

Collapse
No announcement yet.

ECS Geforce7050M-M2 น่าสนป่าวคับ ของ AM2 คับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ECS Geforce7050M-M2 น่าสนป่าวคับ ของ AM2 คับ

ECS Geforce7050M-M2 น่าสนป่าวคับ

ใช้งานธรรมดา เห็นราคา 1000 ต้น ๆ เล่นเกมส์บ้าง

ไม่เล่น ECS Black ละครับ ตอนนี้กำลังขาดตลาดเลย

Comment

Originally posted by GhostXP View Post
      ไม่เล่น ECS Black ละครับ ตอนนี้กำลังขาดตลาดเลย

ขาดตลาดแล้ว เอาที่ไหนมาเล่น

Comment

ผมเพิ่งซื้อมา ที่พันธ์ทิพงามวงศ์วาน ราคา 1860 แพงไปเปล่าครับ ข้องใจ

ในบิลส่งของ มันเขียน ว่า M/B ECS K8 Geforce 7050 (โดนโกงเปล่าวะเรา)

Comment

ไม่ลอง ecs a780 ละครับ
          เเจ๋มครับ
          ผมใช้อยู่

Comment

ECS Geforce7050M-M2 ตึกคอมศรีราชา 1650 บ.

Comment

ราคาตามคุณภาพคับ

อย่าไปเล่นเลยคับ ผมใช้อยู่ เล่น นานรวน ค้าง

ทำHDDเสียหมดค้างต้องรีเซ็ต ใช้เดือนเดียว การ์ดเสียง เสียอีก

ไม่รู้อะไรนักหนา ซวยจริงๆๆๆๆ

ลงทุนอีกหน่อยเถอะ ถ้าไม่อยากเป็นแบบผม

Comment

Originally posted by paweeney View Post
                ราคาตามคุณภาพคับ

อย่าไปเล่นเลยคับ ผมใช้อยู่ เล่น นานรวน ค้าง

ทำHDDเสียหมดค้างต้องรีเซ็ต ใช้เดือนเดียว การ์ดเสียง เสียอีก

ไม่รู้อะไรนักหนา ซวยจริงๆๆๆๆ

ลงทุนอีกหน่อยเถอะ ถ้าไม่อยากเป็นแบบผม
                ใช้เป็นปีแล้ว มะเห็นไรอย่างที่ว่าเลย

Comment

มี ecs am2 อยู่ตัวนึงจำรุ่นไม่ได้
                  ใช้มาไม่มีปัญหาครับขึ้นปีที่สองแร้ว

Comment

ผมว่า มันจับ ซวย มากกว่า ที่ได้ตัวนี้มา มันคงไม่เสียทุกตัว เสมอไป ใครได้ดีก็ดีไป

อีกเครื่องผม ECS KT600A ซ็อคเก็ต462

ใช้ได้อยู่ ไม่มีปัญหา ใช้มา4 ปีล่ะ

ซึ่งผมหมายถึงเฉพาะรุ่น Geforce7050M-M2 ที่ผมใช้อยู่ปัจจุบัน ปัญหาเยอะ

กลัวคุณเกิดปัญหาเดียวกัน ผมแค่บอกไว้ เนื่องจากมีคนถาม และใช้รุ่นเดียวกัน

เดี๋ยวมา เสียดายตังอีก ซึ่งราคาบอร์ด***งกันไม่กี่ร้อยเอง

สเปคที่ใช้

AMD AtholonX2 4000+

DDR2 800 2GB

VGA GF7300Gt

Sound Yamaha Sound 4-channels เนื่องจากออนบอร์ดพังไปแล้ว ฟังไม่ถึงเดือน

++เป็นสเปค บ้านๆ เอง ไม่ได้คล็อกใดๆ ทั้งสิ้น ++

++ ถ้าใครอยากได้ อยากลอง จริงๆ เอาไปลองผมขายถูกๆ ให้เลยคับ PM มาได้คับ
                    จะเปลี่ยนบอร์ดใหม่ล่ะ

(( ความเชื่อส่วนบุคคลแล้วกัน ))

รูปบอร์ดคับ

รายละเอียดบอร์ด

http://www.ecs.com.tw/ECSWebSite/Pro...uID=46&LanID=0
                    Last edited by paweeney; 4 Jul 2008, 22:14:25. Reason: เพิ่มข้อมูล

Comment

ราคาพันกว่าบาทเล่น Asrock ก็ดีครับ

Comment

อย่าน้ำตาตกกันล่ะ

advice 1440บาท

Comment

คาปาๆๆๆๆๆๆ

Comment

ผมก็ใช้รุ่นนี้อยู่ครับ ซื้อมาเมื่อวานเอง เสียดายเหมือนกัน อาจารย์ที่โรงเรียนบอกว่ามันงอแงบ่อยมากๆ

Comment

Working...
                            X