Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอสูตร p5kr E2160 เอาสัก 2.7

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอสูตร p5kr E2160 เอาสัก 2.7

เอาไม่มากแค่ 2.7 หรือ 2.5 ก็ได้ครับ ช่วยทีครับทำไม่ผ่านสักที
    จะต้องปรับอะไรตรงไหนบ้างและ ไฟตรงไหนบ้างครับ
    ที่บ้านไม่มีแอร์ ลากมากไปกว่านี้กว่าจะร้อนไปครับ

2.7 ปรับบัสไป 300 ก็ได้แล้วครับ
    ไฟไม่ต้องเพิ่มครับ

Comment

ตามข้างบน

Comment

มักน้อยจังครับ

Comment

333*9 ปรับบัสอย่างเดียว 3 กิ๊กนิ่มๆ

Comment

Originally posted by one View Post
            333*9 ปรับบัสอย่างเดียว 3 กิ๊กนิ่มๆ
            มันจะร้อนมากไหมครับ ผมลากไปที่ 2.5 ความร้อนขึ้นไป 67 องศา มันร้อนเกินไปป่าวครับ
            เอาแบบใช้งานได้เสถียร เปิดยาวๆ สบาย ไม่เอามัน ตัวนี้จะลากได้เท่าไร่ถึงดีครับ

Comment

Originally posted by danger001 View Post
              มันจะร้อนมากไหมครับ ผมลากไปที่ 2.5 ความร้อนขึ้นไป 67 องศา มันร้อนเกินไปป่าวครับ
              เอาแบบใช้งานได้เสถียร เปิดยาวๆ สบาย ไม่เอามัน ตัวนี้จะลากได้เท่าไร่ถึงดีครับ
              333*9นี่ทุกอย่างปรับออโต้ยังได้เลยท่าน ซิ้งเดิมๆ แค่เคาะในไบออสแค่นั้นจบเลย

Comment

333*9 ไฟเดิม ไม่ร้อนครับ

Comment

Originally posted by danger001 View Post

2.5 67 องศา ผมว่าท่านลองถอดซิ้งแล้วทาซิลิโคนใส่ใหม่ครับ มันร้อนผิดปรกติ 333*9 ซิงเดิม ไฟเดิมไม่ร้อนครับ
                  ฟูโหลดก็น่าจะอยู่ราวๆ 50-55 องศา อย่างอื่นปล่อยออโต้ได้เลย

Comment

3.40 ไฟ 1.5 ยังไหวครับ อิอิ

Comment

Working...
                    X