Announcement

Collapse
No announcement yet.

HDD 80G ที่ตอนแรกแบ่งเป็น C กับ D อย่างละครึ่ง ถ้าวันนึงต้องล้าง HDD

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• HDD 80G ที่ตอนแรกแบ่งเป็น C กับ D อย่างละครึ่ง ถ้าวันนึงต้องล้าง HDD

ถ้าวันนึงต้องล้าง HDD โดยลบแต่เฉพาะไดร์ C (แต่ไม่ลบไดร์ D)

แล้วลง Windows XP ส่วนของไดร์ C ที่ถูกลบไปก่อนหน้า มันจะเป็นไดร์ C เหมือนเดิมมั้ยครับ หรือกลายเป็น ไดร์ F

ขอบคุณครับ

เหมือนเดิมครับ

Comment

แล้วไดร์ D ที่เราไม่ได้ลบตอนที่ติดตั้ง XP ในช่วงแรก ไฟล์/ข้อมูล ทุกอย่างมันจะยังอยู่ครบมั้ยครับ

Comment

Originally posted by * ผู้มาเยือน * View Post
        แล้วไดร์ D ที่เราไม่ได้ลบตอนที่ติดตั้ง XP ในช่วงแรก ไฟล์/ข้อมูล ทุกอย่างมันจะยังอยู่ครบมั้ยครับ
        อยู่ครบเหมือนเดิม

Comment

เป็นไดร์ C เหมือนเดิมคับ

Comment

format c ....driver d ยังเหมือนเดิมครับ

Comment

ยืนยัน นอนยัน ว่า "ยังมีข้อมูล ใน ไดร์ D เหมือนเดิม"

Comment

ครบทุกอย่าง

Comment

มาช่วยยันด้วยคนครับ dive C: เหมือนเดิม dive D: ข้อมูลยังอยู่ ครับ

Comment

Working...
                  X