Announcement

Collapse
No announcement yet.

แฟนอยากเล่นแรคแต่แผ่นเก่า+เน็ตเน่า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แฟนอยากเล่นแรคแต่แผ่นเก่า+เน็ตเน่า

พอดีแฟนอยากจะเล่นอะคับแต่แผ่นแรคผมเก่า ..

ถ้าจะเล่นคงต้องโหลดแพทกันข้ามปีเลย

แต่เน็ตที่หอผมเน่ามากคับโหลดไม่ผ่านสักที

ท่านใดพอจะแนะนำอะไรได้บ้างมั้ยคับ

หรือท่านใดอยุ่แถวลาดพร้าว 64 แล้วมีแผ่นเกมแรครบกวนทีนะคับ

หนังสือเกมมันไม่เเผ่นแถมเหรอครับเห็นเดอะมอล ขายเกลื่อนกลาดร้านใกล้ๆห้องน้ำทางออกไปตะวันนาอะ

Comment

ไปขอร้านเกมส์ใกล้ ๆ บ้านก็ได้ครับ พวกแผ่น @cafeแผ่นเหลือง ๆ มันน่าจะมี RO อยู่

Comment

ใช้เน๊ตของอะไรครับ ถ้า56k แค่เอามาเล่นอย่างเดียวตอนนี้ragnarokกระตุกกระจายแน่ครับ แนะนำยกเครื่องไปบ้านเพื่อนเพื่อดูดเน๊ตครับหรือไม่ก็ร้านคอมที่รูจักให้โหลดไห้สักพักเดียวก็เสร็จครับ

Comment

Working...
        X