Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามความเห็นของเพื่อน ๆ ครับเกี่ยวกับ ลำโพงตัวใหม่

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามความเห็นของเพื่อน ๆ ครับเกี่ยวกับ ลำโพงตัวใหม่

พอดีว่าต้องการได้ลำโพงตัวใหม่ มี2 ตัวเลือกครับ

1. boss c3

2. soundstick II + X-fi Ex Music

ตัวเลือกไหนน่าสนใจกว่ากันครับ หรือว่ามีตัวเลือกอื่น ๆ ที่งบประมาณนี้

รบกวนหน่อยจ้าาาา

klipch promedia 2.1 GMX ครับ
    ไม่ก็ลำโพงบ้าน moduant short carnival 2 + int amp ราคาประมาณ 10k

Comment

ถ้าซื้อประมาณ ชุดสเตอริโอ ประมาณ15000 มาต่อกับคอมเสียงจะดีกว่าไหมครับ

Comment

ในงบ 15k ต้องเข้าใจเลือกหน่อยครับ สำหรับชุด Stereo (Amp+Speaker) แต่ถ้าเจอของของคุณเข้า มันคงอยู่กับคุณไปอีกนานทีเดียว

Comment

Working...
        X