Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครใช้ ASUS M3A ช่วยทีครับ ปรับไฟไม่ได้ !

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครใช้ ASUS M3A ช่วยทีครับ ปรับไฟไม่ได้ !

ใครใช้ ASUS M3A ช่วยทีครับ ปรับไฟไม่ได้ คือมันสามารถปรับในไบออสได้ครับ แต่ไฟมันไม่ขึ้นตามที่ปรับ ไม่ว่าจะปรับไปเท่าไรมันก็ขึ้นแค่ 1.2 V ช่วยทีครับพี่น้องๆๆๆ -/\- ขอบคุณร่วงหน้าครับ

เพิ่มเติมๆ ครับ ใช้ กะ CPU Phenom X3 8650 ครับ

Comment

รอดูด้วยคน
      แต่ผมใช้4600+

Comment

ลองปิด cool & quiet ดูครับ

Comment

เหอะๆ ไม่หายครับ เพราะไม่ได้เปิด cool & quiet แต่แรกแล้ว -..- ใครเซียนช่วยทีครับ

Comment

BIOS 0902 ออกแล้วคับ ไปโหลดมาลองคับ

Comment

Working...
            X