Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามค่ะ เรื่อง Power ค่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ผมว่าซินเวอร์สโตน 500w คับ ทน คุ้ม

Comment

ขอบคุณทุกความเห็น นะค่ะ และตัวไหนดีที่สุด ค่ะ นิ่ง ที่สุด แบบว่า ดีอะค่ะ
      ขอบคุณทุกท่านมากค่ะ

Comment

คำว่าดีที่สุดของคุณอยู่ตรงไหน

ที่เค้าแนะนำมาข้างบนก็ดีทั้งหมด

ความเห็มต่อจากนี้ก็จะวนอยู่ไม่กี่ตัวข้างบน

ที่เหลือก็อยู่ที่คุณตัดสินใจ

Comment

ถ้าเรื่อง จ่ายไฟ ก้ จ่ายไฟพอทุกตัวคับ เรื่อง คุณภาพ ผมว่า ก้พอๆ กันถ้าไม่ดวงซวย เจอตัว ที่มัน ง๊องแง๊ง ถ้าให้เลือกผมเลือก ตัว LIBERTY 500 WATT คับ *-*

Comment

นิ่งสุดต้องTaganครับ ถ้าไม่อยากจ่ายแพงให้ตัว BZ ก็ลองหาSeries U ดูครับ
            ส่วนทุกตัวที่เเต่ละท่านกล่าวมาข้างบนนั้นวัตต์แท้ทุกตัวครับ

Comment

Originally posted by -SaMmY- View Post
              คำว่าดีที่สุดของคุณอยู่ตรงไหน

ที่เค้าแนะนำมาข้างบนก็ดีทั้งหมด

ความเห็มต่อจากนี้ก็จะวนอยู่ไม่กี่ตัวข้างบน

ที่เหลือก็อยู่ที่คุณตัดสินใจ
              ตามนี้เลยครับ.........

Comment

ผมเชียร์ Tagan 500W ครับ...ถอดสายได้ด้วยนะ

Comment

มีCoolerMaster Real Power 550W SLI ชใช้มา3เดือนให้3200

Comment

ฟันธง SilverStone ST50F 500W 2300.- คุ้มที่สุด วัตต์เต็ม

Comment

Working...
                    X