Announcement

Collapse
No announcement yet.

หาการ์ดจอ AGP 4X 256M หรือ 512M มือ 1 ได้ยิ่งดี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• หาการ์ดจอ AGP 4X 256M หรือ 512M มือ 1 ได้ยิ่งดี

เข้าใจว่าหายากมาก ๆ ส่วนใหญ่ จะ 8X ขึ้นไป หรือเป็น PCI หมดแล้ว รบกวนผู้รู้ร้านขาย หรือใครมีแต่สภาพยังใหม่สัก 90 - 95% ยังมีงบน้อยที่จะออกเครื่องรุ่นใหม่ ๆ
    การ์ดจอ เค้าซ่อมกันได้มั้ย หรือ เสื่อมสภาพแล้วก็เปลี่ยนใหม่อย่างเดียว
    จากคนงบน้อย เศรษฐกิจพอเพียง

เอา 8X มาเสียบ Slot 4X ก็ได้ครับ

Comment

ท่านครับ เปลี่ยนบอร์ดเถอะครับ

กัดฟันทำงานสู้ๆ เพื่อคอมใหม่ อิอิ

Comment

ระวังนะครับ
        เรื่อง เอา 8X มาใส่
        ส่วนใหญ่ใส่ได้ครับ
        แต่ก็มีส่วนน้อยบ้างเหมือนกัน
        ดูด้วยว่าเป็น AGP 1.5v หรือ 3.0V

Comment

Working...
        X