Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีครัยเล่น HD 4850 กันบ้างครับ มาโชว์กันหน่อย เร๊ว !!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีครัยเล่น HD 4850 กันบ้างครับ มาโชว์กันหน่อย เร๊ว !!

มีครัยเล่น HD 4850 กันบ้างครับ มาโชว์กันหน่อย เร๊ว !!
    ผมกำลังตัดสินจัยจาไปซื้อครับ มันแรงจริงอ๊ะเป่า 55+ ขอเสียงหน่อยๆๆๆๆ

มารอดู ^ ^

Comment

อยากได้เหมือน กัน

Comment

ผมพึ่งไปซื้อของ palit มา 6200

ลื่นขึ้นเยอะ จากตัวเก่าใช้ 7300GT DDR2

เล่น cod4 1680x1050 ปรับสุดหมด ลื่นปรื๊ดๆ เกมอื่นยังไม่มีให้ลอง เดี๋ยวไปซื้อมาลองแล้วจะบอกนะครับ

อ่อ benchmark ของ DMC4 ได้ B เองอ่ะ คงเพราะ CPU ผมแค่ pentium d 2.6

Comment

Originally posted by ononokung View Post
          ผมพึ่งไปซื้อของ palit มา 6200

ลื่นขึ้นเยอะ จากตัวเก่าใช้ 7300GT DDR2

เล่น cod4 1680x1050 ปรับสุดหมด ลื่นปรื๊ดๆ เกมอื่นยังไม่มีให้ลอง เดี๋ยวไปซื้อมาลองแล้วจะบอกนะครับ

อ่อ benchmark ของ DMC4 ได้ B เองอ่ะ คงเพราะ CPU ผมแค่ pentium d 2.6
          ของผมได้ S E4300

Comment

Originally posted by ronin2 View Post
            ของผมได้ S E4300
            คงถึงเวลาต้องอัพ cpu แล้วสินะ T_T

ของผมเฟรมเรทวิ่งไม่ต่ำกว่า 68 เลยใน 3 เสตจแรก พออันสุดท้ายที่มอนวิ่งเต็มจอเท่านั้นแหล่ะ ตกมาเหลือ 37 เลย T_T

Comment

มาแอบดูของแรงๆ ^..^

Comment

ถอยมาแล้ว เมื่อวาน แซปฟาย 6500 บาทจาก เจได แต่ยังไม่ได้ลองเลย - -*

Comment

ผมอยู่โคราช...ยังไม่มีมาขายเลย ผมอยากซื้อ ของPalit 4850 ผมจะเข้า กทมผมจะซื้อได้ที่ร้านไหนครับเอาแบบมีของชัวร์ๆ

Comment

Originally posted by SuperOIL View Post
                    ผมอยู่โคราช...ยังไม่มีมาขายเลย ผมอยากซื้อ ของPalit 4850 ผมจะเข้า กทมผมจะซื้อได้ที่ร้านไหนครับเอาแบบมีของชัวร์ๆ
                    ผมซื้อที่ร้าน คอมแอนมอร์ (ชื่อถูกป่าวหว่า) ข้างๆ ร้าน busitek อ่ะครับ

แต่ว่าที่ป้ายหน้าร้านอาจจะยังไม่มีต้องถามคนขายเลยอ่ะครับ

Comment

เหอะๆ powercolor 4850 ข้าพเจ้าไม่กล้าลอง clock อ้า ร้อนตับแล็บบบ....แต่ลื่นปรี๊ดดดดดด

Comment

มีซิ้งตัวไหนมาแก้ความร้อน...ของ4850 ให้เหลือซัก 50 เป็นไปได้รึเปล่าครับ อิอิ

Comment

ท่าทางจะร้อนจริงแฮะ

Comment

อยากเห็น 4850 cf T_T

Comment

ผมเพิ่งซื้อวันนี้ ลอง แล้วครับ 80 C ครับ สุดยอดความร้อนๆๆๆๆๆๆเดวจะเอารูปมาให้ดู

Comment

Working...
                              X