Announcement

Collapse
No announcement yet.

จอ Desktop ปรับขนาด เอง ตอนเล่น เกมส์

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จอ Desktop ปรับขนาด เอง ตอนเล่น เกมส์

คือ ผม ปรับ หน้าจอ desktop ไว้ ที่ ความละเอียด 1024*768 32 bit

นะ คับ พอ เล่น เกมส์ ผม เลย ปรับความ ละ เอียด ไป ที่ 1280*1024

พอ เลิก เล่น ออก มา desktop มาน ก้อ ปรับ ขนาด เปน 1280*1024 ตาม เกมส์ อะ คับ

อยาก ทราบ ว่า มาน เกิด จาก อาไร หลอ คับ

แล้ว มีวิธีแก้ อาไร บ้าง คับ

----------- ปล. ผม ไม่ค่อย เก่ง คอม คับ ช่วยๆ หน่อย นะ คับ
Working...
X