Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะย้ายจากAMDมาอยู่Intelแนะนำทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะย้ายจากAMDมาอยู่Intelแนะนำทีครับ

แนะนำบอร์ด กับ ซีพียู ทีครับมีงบ15000 +/-ไม่เกิน1000
    ขอบคุณล่วงหน้าครับ
    ขอการ์ดจอด้วยครับงบซัก5000 +ไม่เกิน2000ครับ

แล้วช่วงนี้น่าซื้อใหมครับ

ปล.เรื่องของIntelผมม่ะรู้เลย
    Last edited by RyO_JiN_KyO; 1 Jul 2008, 20:29:26.

E8400 3.00GHz - 6900฿
    ASUS P5Q-E - 5550฿
    เงินเหลือๆ ซื้อซิงค์ สวยๆ เย็นๆ ใส่

Comment

อ๊ะ..... ใจตรงกัน กะแนะนำตัวนี้เลย ^ ^

Comment

ขอลิ้งข้อมูลด้วยได้ใหมครับ หรือบอกข้อดีข้อเสียมาเลยก็ได้ครับ

แล้วบอร์ดP5Q-E มีดียังไงครับ
        Last edited by RyO_JiN_KyO; 1 Jul 2008, 20:28:54.

Comment

E8200 5990 บาท
          P5Q-E 5890 บาท

Comment

มีใครแนะนำอีกใหมครับ

Comment

ส่วน VGA งบ 5000 +-ได้ 2000
              ก็ HD4850 นะ ราคา 6500฿ โดยประมาณ

Comment

จัดไป ชุดแรงกระชากวิญญาณ

Comment

Originally posted by TWK. View Post
                  ส่วน VGA งบ 5000 +-ได้ 2000
                  ก็ HD4850 นะ ราคา 6500฿ โดยประมาณ
                  เห็นเทสแล้วมันร้อนอ่ะครับ เลยยังม่ะกล้าซื้อตอนนี้ แต่ปัญหาคือผมต้องใช้ต้นเดือนนี้อ่ะจิครับ หรือมีวิธีแก้ยังไงครับ

Comment

Originally posted by RyO_JiN_KyO View Post
                    เห็นเทสแล้วมันร้อนอ่ะครับ เลยยังม่ะกล้าซื้อตอนนี้ แต่ปัญหาคือผมต้องใช้ต้นเดือนนี้อ่ะจิครับ หรือมีวิธีแก้ยังไงครับ
                    ใส่ซิงค์ VGA ตัวนี้เข้าไป เย็นยะเยือกทันที

Comment

งบเยอะๆๆๆๆ ได้ของแรงเลย

Comment

Originally posted by TWK. View Post
                        ใส่ซิงค์ VGA ตัวนี้เข้าไป เย็นยะเยือกทันที

ซื้อจากไหนครับ ราคาเท่าไหร่ มีเว็บใหมครับ

Comment

Originally posted by RyO_JiN_KyO View Post
                          ซื้อจากไหนครับ ราคาเท่าไหร่ มีเว็บใหมครับ
                          คงต้องไปลองๆ ถามซื้อดูนะ
                          มันชื่อ arctic-cooling Accelero Xtreme

Comment

http://www.tkcom99.com/product_detai...=7&s_cat_id=55

ตัวนี้ใช่ใหมครับแล้วมันจะใส่กับ4850ได้เหรอครับ

Comment

แล้วP5Q-DeluxกับP5Q-Eต่างกันยังไงบ้างเหรอครับ ตัวแรกราคาเท่าไหร่เหรอครับ
                              Last edited by RyO_JiN_KyO; 1 Jul 2008, 22:23:20.

Comment

Working...
                              X