Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีงบ 40000 ซื้อตัวไหนดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีงบ 40000 ซื้อตัวไหนดีครับ

จะซื้อโน๊ตบุ๊ค ผมมีงบอยู่ 40,000 บวกลบ 2,000
    ซื้อยี่ห้อไหนรุ่นไหนดีครับ
    การใช้งาน เล่นเนท ฟังเพลง ดูหนัง แปลงไฟล์ เกม(โดยเฉพาะ PES2008)
    ช่วยแนะนำทีครับ

รอ รอ รอ ดัน ดัน ดัน

Comment

แนะนำ 4920G ราคา สามหมื่นต้น ๆ เองครับพี่น้อง และ
      5920G ราคา 43000 กว่าเอง หน้าเล่นครับ

Comment

Originally posted by vampires101 View Post
        แนะนำ 4920G ราคา สามหมื่นต้น ๆ เองครับพี่น้อง และ
        5920G ราคา 43000 กว่าเอง หน้าเล่นครับ
        ขอบคุณครับ

มีใครแนะนำอิกไหมครับ

Comment

ASUS F8SN xxxx ครับ ตัวนี้การ์ดจอ 9500M GS แรงสุดๆ
          ราคารู้สึกถ้ารวม vat ก้อ 4 หมื่นเนี่ยแหละ ไม่รู้ตอนนี้ถูกลงกว่าเดิมรึยัง.. น่าเล่นมากครับ สเปกแรงสะใจ ประกันนาน serivce ดี

Comment

Originally posted by stroumphs View Post
            ASUS F8SN xxxx ครับ ตัวนี้การ์ดจอ 9500M GS แรงสุดๆ
            ราคารู้สึกถ้ารวม vat ก้อ 4 หมื่นเนี่ยแหละ ไม่รู้ตอนนี้ถูกลงกว่าเดิมรึยัง.. น่าเล่นมากครับ สเปกแรงสะใจ ประกันนาน serivce ดี
            ขอบคุณครับ ดูๆแล้วตัว F8SN-4P031C แรงสุดแล้ว น่าสนมาก
            Intel Core 2 Duo T8300
            2 GB DDR2
            nVidia GeForce 9500M GS

Comment

ตัวที่ว่านี่ราคาเท่าไหร่คับ สนใจเหมือนกัน

Comment

รอ benq S42 สิ้นเดือนนี้ครับ

Comment

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=231313

มีตัวนี้ 30000ถ้วน สนใจป่าวครับ

Comment

Originally posted by buildkus View Post
                    ตัวที่ว่านี่ราคาเท่าไหร่คับ สนใจเหมือนกัน
                    ราคาอยู่ที่ 41,900 ครับ

Originally posted by J8 View Post
                    รอ benq S42 สิ้นเดือนนี้ครับ
                    สเปคเปนไงอ่ะครับ

Originally posted by noom_haha View Post
                    http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=231313

มีตัวนี้ 30000ถ้วน สนใจป่าวครับ
                    การ์ดจออ่ะครับ - -*

Comment

Working...
                    X