Announcement

Collapse
No announcement yet.

ซื้อเครื่องใหม่แล้วครับ ได้กลายเป็นสาวก AMD เสียที :)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ซื้อเครื่องใหม่แล้วครับ ได้กลายเป็นสาวก AMD เสียที :)

เด็กใหม่ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ เพิ่งไปถอยใหม่ยกชุดเมื่อวันเสาร์ที่ผ่านมาครับ

Phonom 9850 (Advice)
    GA-MA790X-DS4 (Jib)
    OCZ 4G (ฺBusitek)
    500G Seagate es2/ncq (TK)
    HD 3870 (TK)
    SilverStone 500 (TK)
    APC BR500I (Jib)
    ็HP w2408h - สีแจ่มมากๆ ประทับใจสุดๆ

หลังจากประกอบเสร็จก็เลยลองเทส เปิดเพลง + บีบไฟล์ 7z 4 งานติดขนาด 500mb + เปิด battlefield เพลงไม่กระตุกเลยครับ ^^
    รู้สึกถึงความคุ้มค่ามากๆครับ ^^ เหมือนที่ว่า AMD แรงด้วยใจ อิอิ

เยี่ยมไปเลย !!!!!!!!!!! AMD จงสถิตอยู่กับท่าน

Comment

สเปคคล้ายๆกันเลยครับ แต่
      Cpu เอาแค่ 9550 พอ(เอาไปโปะ Vga อิอิ)
      Vga Hd4750 ^ ^
      นอกนั้น เหมือนกันหมดเลยครับ ไม่ทราวว่า คุณ zircle ประกอยมาประมาณเท่าไหร่หรอครับ จะได้จัดงบได้ถูก ^ ^ ขอบคุณครับ

zircle

Comment

โอ้ น่อมแน้ม 9850

Comment

Originally posted by Kunio View Post
          เยี่ยมไปเลย !!!!!!!!!!! AMD จงสถิตอยู่กับท่าน
          ความแรง จงสถิตอยู่กับท่าน (เนียน)

Comment

9850 ราคาประมาณ 9800 นะครับถ้าจำไม่ผิดนะ ดูที่ Advice ได้เลยครับ
            GA-MA790X-DS4 ++ ประมาณ 4200 ครับ
            OCZ 4G Platinum ++ ประมาณ 3300 ครับ
            500G Seagate es2/ncq (TK) ประมาณ 4000 ครับ ++ วันที่ผมไป 250G ของหมดครับเลยโดนเลย ><"
            HD 3870 Toxic (TK) ประมาณ 6000 ครับ
            SilverStone 500 (TK) ประมาณ 2800 ครับ
            HP w2408h ได้มาราคาถูกอิอิ 15000
            APC BR500I (Jib) 3100 ครับ

รวมๆแล้วก็เกือบๆ 55k ได้ครับ

Comment

แอบมาอิจฉา...

Comment

ยินดีด้วยครับ..

Comment

โอ้วพี่น่อม มาเพิ่มอีกแล้ว

Comment

โอ้ว แรงเลยนะเนี้ย ขอให้มีความสุขมากๆนะครับ เราชาวAMDเหมือนกัน

Comment

ยินดีต้อนรับ
                      ถูกใจไหมคร้าบบบ

(เพลงบิลลี่ มั้ง ?)

Comment

เครื่องแรงจริงๆเลย ^ ^

Comment

แรงมั่ก ผมยัง 4800+ อยู่เลย

Comment

อย่างแรง...

Comment

นี่แหละ แร๊งงงง อิอิ

Comment

Working...
                              X