Announcement

Collapse
No announcement yet.

หาซื้อลำโพงaltec lansingรุ่นFX5051กับFX4021ที่ใหนคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• หาซื้อลำโพงaltec lansingรุ่นFX5051กับFX4021ที่ใหนคับ

คือสนใจลำโพงaltec lansingรุ่นFX5051กับFX4021อะคับเห็นเค้าบอกว่าดีอะไม่ทราบว่าท่านใดรู้บ้างว่าจะหาซื้อได้ที่ไหนบ้างมีขายที่พันทิพอะป่าวคับมีที่ชั้นไหนอะคับราคาเท่าไหร่อะเห็นเค้าขายที่เว็บthanni.comอะแต่อยากฟังและเห็นของจิงก่อนซื้ออะคับ และอยากรู้อะคับว่าสองรุ่นนี้เสียงต่างกันมากใหมชอบฟังเพลงเบสนุ่มๆหนักๆเสียงใสๆ แต่สองรุ่นนี้ราคาต่างกันพอดูกะซื้อทีใช้นานคับ ขอบคุณคับอิอิ

ปล. หาซื้อไม่ได้ซักทีเลยหูเทพงบประมาณน้อย

แง่วๆไม่มีคนตอบอะ

Comment

คงไม่ค่อยมีคนทราบอ่ะคับ

Comment

งึกๆ

Comment

ชั้น 3 ข้างๆ p&y มี คับ

Comment

ขอบคุณคับจะลองไปดู

Comment

น่าจะเป็นชั้น 3 นะ ที่ พันทิพ แต่แพงสุดๆ FX5051 15 k มั้งตอนผมไปดู มีให้ลองฟังด้วย

Comment

เเพงเเล้วเสียงเป็นไงบ้างครับ

Comment

ลองชั้น 4 พันทิพครับ ตรงใกล้ๆร้าน Busitek

Comment

ขอบคุณมากๆคับแล้วจะไปดูคับ

Comment

หากอยู่แถวนนท์ มาฟังที่บ้านผมมั้ย มีทั้ง MX-5021 FX-4021(อันนี้ให้พี่หิ้วมาจากอเมริกา นานแล้ว) เสียงดีทั้งคู่ครับ แต่คนละสไตล์

Comment

แนวเสียง 4021 กับ 5051 ผมว่าน่าจะคือๆกันนะครับ

Comment

Working...
                        X