Announcement

Collapse
No announcement yet.

งงนิดหน่อยกับ 8800GT

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• งงนิดหน่อยกับ 8800GT

พอดีช่วงนี้เห็น 8800GT G92 512M ปล่อยกันเยอะ ราคาไม่แพง
    เมื่อวานเลยไปลองใช้ 8800GT เล่นเกมส์ Turok ปรากฎว่ามันมีอาการกระตุกเป็นระยะ ทั้งที่ผมใช้ 8800GTS G80 320M เล่นไม่กระตุก ปรับสุดเหมือนกัน อย่างนี้เป็นเพราะอะไรครับ ตกลงมันแรงแต่คะแนนเหรอครับ เล่นเกมส์ไม่เห็นลื่นเลย

เป็นที่ driver เปล่าบางตัวแค่ลงก็เปิดเครื่องไม่ติดแล้ว แต่เท่าที่ลองเร็วกว่า 8800GTS G80 320M ทุกเกมเลย

Comment

Originally posted by dkk View Post
      พอดีช่วงนี้เห็น 8800GT G92 512M ปล่อยกันเยอะ ราคาไม่แพง
      เมื่อวานเลยไปลองใช้ 8800GT เล่นเกมส์ Turok ปรากฎว่ามันมีอาการกระตุกเป็นระยะ ทั้งที่ผมใช้ 8800GTS G80 320M เล่นไม่กระตุก ปรับสุดเหมือนกัน อย่างนี้เป็นเพราะอะไรครับ ตกลงมันแรงแต่คะแนนเหรอครับ เล่นเกมส์ไม่เห็นลื่นเลย
      ผมเล่น Turok ก็ไม่กระตุกนะครับ Spark 8800GT

Comment

Originally posted by dkk View Post
        ซะงั้น อิอิ เปลี่ยนไดร์เวอร์ด่วน

Comment

Originally posted by mrlup View Post
          ซะงั้น อิอิ เปลี่ยนไดร์เวอร์ด่วน
          Toxic เปงไงบ้างท่าน? ดูหนังแจ่มมั้ยครับ?

Comment

Originally posted by Grimmy View Post
            Toxic เปงไงบ้างท่าน? ดูหนังแจ่มมั้ยครับ?
            ยังถูกใจอยู่ครับแจ่มมากๆ แต่เดี๋ยวถ้ามีงบเพิ่ม กลางเดือนนี้คงปล่อยไปเล่น48 แทน

Comment

Working...
            X