Announcement

Collapse
No announcement yet.

Firefox มีปัญหากับ Hotmail ซะแล้ว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Firefox มีปัญหากับ Hotmail ซะแล้ว

เปิด Hotmail กับ Firefox มันแจ้งปัญหาให้ล้าง Cookie (ใช้เวอร์ชั่นเต็มไม่ได้)
    ล้างแล้ว ไม่เกิดผล แต่ใช้กับ Opera ไม่เป็น ใครรู้วิธีแก้ ช่วยหน่อยครับ ยังรักFirefoxอยู่

ไช้อยู่เปิดได้ทุกเว็บอะ . . .
    นี่ก็เช็คเมลอยู่ไม่มีปัญหาอะไร
    ลงเวอร์ชั่งใหม่ยังถ้ายัง ลงซะ !!!

Comment

เปิดได้ไม่มีปัญหานะครับ ลองลบแล้วลงใหม่ซิครับอ้อแล้วมันเวอร์ชันไหนหรอครับ ถ้าเป็น 3ไม่มีปัญหานะ

Comment

ไม่เคยเกิดปัญหาหนิคับยังใช้ได้อยู่ี

Comment

Working...
        X