Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากเล่น Yuri แต่เป็นแบบนี้เล่นไม่ได้ ช่วยทีคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ผมก็เหมือนกัน

4600+ แรม 3 กิก การ์ดจอ 512 7300จีที เล่นไม่ได้

ทีออนบอร์ด เล่นได้ ลองลงวินโดใหม่แล้วด้วย

ดีนะ มีหลายเครื่อง

Comment

ที่ละขั้นตอนนะจ๊ะ

1.กดคลิ๊กขวาที่ Icon Yuri.exe แล้วเลือก Properties (หรือกด Ctrl+Alt+Enter)

2.เลือกที่ช่อง Compatibility (ประมาณนี้มั้ง-*-) ที่ช่อง Compatibility Mode เลือกติกที่ Run ....... as อะไรก็ได้ จะเป็น 95 / 98 /2000 ได้หมดครับ

3.แล้วเข้าเกมส์เลยครับ ถ้าไม่ได้ ให้ไปถีบคนอื่นเลยครับ หมาแมวอะไรไปไล่เตะมันได้เลย -*- (ล้อเล่นๆ ได้แน่นอนจ้า)

Comment

เป็นเหมือนกันป่ะติโถ่เอ้ยเทคนิกง่ายๆดันลืมทำตามท่านด้านบนอ่ะหายเลยลืมได้ไงฟะเนี้ย5555

Comment

Originally posted by ด.ช.อื๋อ View Post
          ที่ละขั้นตอนนะจ๊ะ

1.กดคลิ๊กขวาที่ Icon Yuri.exe แล้วเลือก Properties (หรือกด Ctrl+Alt+Enter)

2.เลือกที่ช่อง Compatibility (ประมาณนี้มั้ง-*-) ที่ช่อง Compatibility Mode เลือกติกที่ Run ....... as อะไรก็ได้ จะเป็น 95 / 98 /2000 ได้หมดครับ

3.แล้วเข้าเกมส์เลยครับ ถ้าไม่ได้ ให้ไปถีบคนอื่นเลยครับ หมาแมวอะไรไปไล่เตะมันได้เลย -*- (ล้อเล่นๆ ได้แน่นอนจ้า)

ข้อ 3

Comment

555 ได้และ ลืมเหมือนกันเมื่อก่อนก็เคยทำอยู่ แต่ตอนนั้น เปลี่ยนเป็น window NT ไรนี่อ่ะคับ ไง ๆ ก้อขอบคุณทุกท่านมาก ๆ เรยครับ ได้เล่นและ เพิ่งได้ 7900 gs มาจะลองไปลุย cod4 ดู ไม่รู้ไหวป่าว อยากเล่น ๆ เอิ้ก ๆ

Comment

คือผมเข้าเกมส์แล้วมันขึ้นตามรูปอะครับช่วยบอกวิธีแก้ทีครับ
              Attached Files

Comment

Working...
              X