Announcement

Collapse
No announcement yet.

Logitech Z-2300 ในไทยหาได้จากไหน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Logitech Z-2300 ในไทยหาได้จากไหน

Logitech Z-2300 ในไทยหาได้จากไหน

Logitech Z-2300 THX-Certified 200-Watt 2.1 Speaker System

สงสัยไม่มีไม่เห็นมีใครตอบ

Comment

ไม่เคยเห็นมาก่อนเลยนะเนี่ย

Comment

ตัวนี้ในเว็บนอกพูดถึงกันมากครับ review ครับแนะนำ Logitech Z-2300 ทุกสำนักพูดเป็นเสียงเดียวกันหมดว่าสุดยอดนะ
        http://reviews.cnet.com/4323-6531_7-6509142.html

Comment

THX certified ซะด้วย

Speakers Included
          2 x Right/left channel speaker - 40 Watt - Wired, 1 x Subwoofer - 120 Watt - Wired
          Driver Details
          Subwoofer : 1 x Subwoofer driver - 8"
          Max (RMS) Output Power (Total) 400 Watt
          Response Bandwidth 35 - 20000 Hz
          Signal-To-Noise Ratio 100 dB

Comment

เขาเอาเทียบ klipsch เชียวน่ะ ซับใหญ่มาก 8 นิ้ว แต่ไทยไม่รู้หาได้จากไหน

Comment

อยากได้เช่นกัน ราคาคุ้ม วัสดุโอ เสียงเจ๋ง น่าสอยแต่จะหิ้วมาไหวไหมเนี่ย

Comment

สนใจดูจากลายเซนต์ผมครับ A&L น่าจะกำลังดำเนินการอยู่ครับ

Comment

มีรุ่นที่เป็น 5.1 มั้ยอ่าคับ

Comment

Z-2300 ออกขายมานาน กว่า 5 ปี แล้ว และราคาก็ได้เพิ่มขึ้นมากกว่า 40% จากเมื่อ 4 ปีก่อน Best of 2.1 Speaker เป็นเวลานาน
                    Last edited by Hooah; 24 Jun 2009, 05:58:45.

Comment

Originally posted by sneakama View Post
                      มีรุ่นที่เป็น 5.1 มั้ยอ่าคับ
                      Z-5500 ไงครับ ขายกันเกลื่อนเลย

Comment

Originally posted by Hooah View Post
                        Z-2300 ออกขายมานาน กว่า 5 ปี แล้ว และราคาก็ได้เพิ่มขึ้นมากกว่า 40% จากเมื่อ 4 ปีก่อน Best of 2.1 Speaker เป็นเวลานาน
                        ใช่ครับ Logitech ขายรุ่นนี้มานานมากๆ แล้วก็ยังไม่มี รุ่นใหม่ที่ผลิตขึ้นมาแทนที่เจ้าตัวนี้เลย

Comment

Amazon จัดโปร ขายอยู่ที่ 90$ แต่ดันไม่ส่ง Thailand

ไม่งั้นคงได้มาใช้แล้ว TT

Comment

ข่าวดี ข่าวดี

อิอิ

ราคาในไทย จะเท่าไหร่หว่า

Comment

Originally posted by chicky4u View Post
                              ข่าวดี ข่าวดี

อิอิ

ราคาในไทย จะเท่าไหร่หว่า
                              ผมว่าน่าจะไม่หนี MX5021 เท่าไหร่ อาจจะเท่ากันหรือถูกกว่าอะ แต่ว่าราคาเมืองนอก MX5021 จะแพงกว่า Z2300 ด้วยซ้ำครับ แต่ผลการทดสอบของสำนักต่างๆไม่ค่อยดีเลย

Comment

Working...
                              X