Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอความช่วยเหลือหน่อยครับ ท่านทั้งหลาย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอความช่วยเหลือหน่อยครับ ท่านทั้งหลาย

คือว่าไฟลีดที่โชว์การทำงานของฮาร์ดดิสมันติดค้างตลอดเวลาครับ

อยากทราบว่ามันเป็นปัญหาที่ตรงไหนครับ แล้วมันจะเป็นอะไรไหมครับถ้าปล่อยไว้

สเป็กเครื่องตามลายเซ็นต์เลยครับ psu Deluk 500w

ขออีกเรื่องนะครับ

อยากทราบว่า Box ใส่ฮาร์ดดิส ต้องใส่กับฮาร์ดดิส แบบไหน และราคาประมาณเท่าไหร่ครับ

พอดีมีฮาดดิสแบบ IDE อยู่ 1 ตัว ครับว่าจะซื้อ Box มาใส่

ช่วยแนะนำด้วยนะครับ

ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาครับ
    Last edited by shapevie; 2 Jul 2008, 14:19:46.

1. HDD อาจทำงานอยู่ หรืออาจจะมีไวรัส ไม่ก็ต่อสายผิดครับ
    2. Box จะมีแบบ SATA และ IDE ดู HD ของเราก่อนว่าเป็นแบบไหน แล้วไปซื้อก่องใส่เอาครับ

Comment

Working...
    X