Announcement

Collapse
No announcement yet.

สรุปแล้ว AMD X2 ที่มี L2 2*1 MB ไม่มีแล้วใช่ไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เมื่อวานเพิ่งไปซื้อ 6000+ ให้เพื่อนมาครับ ของเหลือเยอะครับ CZ แต่ 5600+ คงยากหน่อย

Comment

Originally posted by ปฐมวงศ์ View Post
      ซื้อจากเวบนี้ เป็นไงเหรอครับ พูดเหมือนว่า จะต้องเจอแจ๊คพอร์ตซะงั้น

ผมก็กำลังเก็บเงินสอยอยู่ แต่ไม่รู้ว่า กว่าจะเก็บได้ ตัว L2 2MB. จะเหลือป่าว
      ก็ ไม่มีอะไรหลอกครับ เห็นแต่ คนว่า มีแรม ปลอมมัง เมนต์บอร์ดปลอมมัง หรือไม่ก็เจอ CPU ย้อมแมวมาขายมัง แต่ส่วนตัวยังไม่เคยเจอนะครับ เคยสังทั้ง บอร์ด แรม hdd cpu ก็เห็นใหม่ปกติทุกอย่าง

Comment

Originally posted by Error_Pc View Post
        ก็ ไม่มีอะไรหลอกครับ เห็นแต่ คนว่า มีแรม ปลอมมัง เมนต์บอร์ดปลอมมัง หรือไม่ก็เจอ CPU ย้อมแมวมาขายมัง แต่ส่วนตัวยังไม่เคยเจอนะครับ เคยสังทั้ง บอร์ด แรม hdd cpu ก็เห็นใหม่ปกติทุกอย่าง
        ขอบคุณครับ จะได้ระวัง ผมก็จะสั่ง CPU ที่นี่แหล่ะ แต่เป็นครั้งแรกครับ เลยยังไม่ค่อยกล้าเท่าไหร่

Comment

LE1100 ก็โหดแว้ว ......

Comment

4600+ระหัสต่อท้ายด้วยCZ เหมือนกันแต่ในสเป็กบอกแค่512X2เอง ที่adviceผิดตรงไหนหรือเปล่า

Comment

Originally posted by ava3 View Post
              4600+ระหัสต่อท้ายด้วยCZ เหมือนกันแต่ในสเป็กบอกแค่512X2เอง ที่adviceผิดตรงไหนหรือเปล่า
              http://products.amd.com/en-us/Deskto...ail.aspx?id=52

Comment

5600+ ผมไปเดินพันทิพมาแล้วมีแต่ 512X2 เท่านั้นครับ แต่ 6000+ 1MBX2 แน่นอน

Comment

ถ้า 4600+ ซื้อตอนนี้ จะได้ L2 เท่าไรครับ
                  ได้ 90 nm หรือ 65 nm (แล้ว nm มันคืออะไรครับ)

Comment

Originally posted by w_thawat View Post
                    ถ้า 4600+ ซื้อตอนนี้ จะได้ L2 เท่าไรครับ
                    ได้ 90 nm หรือ 65 nm (แล้ว nm มันคืออะไรครับ)
                    4600+ ตอนนี้มีแต่ 65nm(นาโนเมตร) 65w หรือโค้ดเนม Brisbane เท่านั้นครับ L2 512kb*2

Comment

Working...
                    X