Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครมองหา sound blaster live! 5.1 (SB100)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครมองหา sound blaster live! 5.1 (SB100)

วันนี้ไปเดินที่เซียร์ เจอมือ2 บานเลยตรงลานกลางห้างเลยครับ รู้สึกอยู่ 950 สภาพที่ดู70-90% เลย

มือสอง..950..แพง..!!

Comment

เเพงโคตร เลย กว่ามือหนึ่งอีกมั้ง
      น่าจะอยู่ที่ 5-6 ร้อยนี่หละ

Comment

SB0100 ยังมีร้านไหนขายมือหนึ่ง ใหม่แกะกล่อง อีกหรอ???

Comment

SB100 มือ1 ????? พาผมไปดูหน่อยครับ
          แล้ว5ร้อยเนี้ย หาซื้อที่ไหนครับ ผมจะไปเหมา

ในเวปราคา 7-8ร้อยมาตรฐาน

Comment

ถ้ารวมกับ ค่าเช่าที่ + กำไร แล้ว 950 ผมก็ว่าปกตินะ

Comment

950 ราคาสูงไปหาในบอร์ด OCZ เราก็มี 500 - 600 บาทเอง ผมก็ใช้อยู่ถอดมาจากเครื่อง HP Vectra รุ่นเก่าที่เค้าโละขาย ผมถอดแจกเพื่อนไป 5-6 ตัวแล้ว พวกนี้เครื่องบริษัทอยู่ในห้องแอร์สภาพเลยค่อนข้างดี มันจะมี Live! / Live! 5.1 / Live! Value ปนๆกันแปลกดี
              Last edited by kt_shy; 23 Aug 2008, 08:34:09.

Comment

ในบอร์ดมีมาขายอยู่เรื่อยๆ sb0100

Comment

จำไม่ผิดผมเห็นขายกันแค่ 600-. มั่ง...อิอิ

Comment

SB0100 ในนี้ ขายกัน ราวๆ 7-800 นะครับ หุหุ

เท่าที่ดู ที่ Zeer เหมือนเป็นตัวที่ เข้าศูนญ์ซ่อมแล้วเอาออกมาขาย แบบไม่มี package

เหมือนตัว Reference อะไรประมาณนั้น

Comment

ผมปล่อยให้ท่านzidit ไปปีที่แล้ว กล่องไดเวอร์ 650บ.+ประกัน3เดือน

Comment

SB Live 5.1 อยู่ที่ประมาณเท่าไหร่ล่ะตอนนี้ ไปเดินเล่น ๆ เห็นมีขายที่เชียร์ ประมาณ 9xx และมีแต่ไดว์เวอร์ให้อย่างเดียว แพงไปมั้ย..

Comment

SB0100 ของผม ประกัน HWH แต่หมดไปนานละ
                          800 พร้อมส่ง ใครเอาก็ pm เลย ต่อไม่ขายคับ 55

Comment

เป็นอีกตัวเลือกนึงแค่มาบอกไม่เห็นเป็นไรเลยนิ T_T

Comment

แล้วไอ้ตัว 0100 เนี่ยมันใช้ไดร์เวอร์ร่วมกับ 0220ได้เปล่าครับ ถ้าไม่ได้ สามารถหาไดร์เวอร์ได้จากที่ไหนแนะนำทีครับ

Comment

Working...
                              X