Announcement

Collapse
No announcement yet.

Final Fantasy X/XII ลงPCแล้วหรอครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Final Fantasy X/XII ลงPCแล้วหรอครับ

เมื่อวานไปเดินพันทิพย์มาเห็นปก Final Fantasy X กับ XII วางคู่กัน แล้วเห็นขอบตรงด้านบนว่าเป็นของPC ก็เลยงงๆ ว่า มีด้วยหรอครับ ถามคนขายบอกออกมาแล้ว พอร์ตจาก PS2 มาเลย
    ผมติดตามข่าววงการเกมส์มาตั้งนานไม่เคยได้ยินว่า สแควอีนิค ปล่อยเกมส์ทั้งสองเกมลงPCแล้วนะ
    ถ้าจริงก็น่าลองซื้อมาเล่นหน่อย แต่ถ้าไม่จริงนี่โครตทุเรสเลยหลอกคนซื้อหน้าด้านๆ

ปล. รูปอาจไม่ชัดเพราะต้องรีบถ่าย ก่อนที่จะโดนพ่อค้าตีหัวแบะ
    Last edited by Apisheep; 3 Jul 2008, 18:44:23.

EMU PS2 ครับ ข้างในน่าจะมี ROM PS2 FFX และ FFXII .iso และ EMU PS2

Comment

ผมก็เคยเกือบโดนหลอกเหมือนกัน หุหุ

Comment

คนขายมันมั่วแระ กะฟันพวกไม่ค่อยประสีประสา ปกพวกนั้นจับดูใกล้ๆก็รู้แระว่ามันทำเอง ปริ๊นปกเองทั้งนั้น...

Comment

Originally posted by Apisheep View Post
          เมื่อวานไปเดินพันทิพย์มาเห็นปก Final Fantasy X กับ XII วางคู่กัน แล้วเห็นขอบตรงด้านบนว่าเป็นของPC ก็เลยงงๆ ว่า มีด้วยหรอครับ ถามคนขายบอกออกมาแล้ว พอร์ตจาก PS2 มาเลย
          ผมติดตามข่าววงการเกมส์มาตั้งนานไม่เคยได้ยินว่า สแควอีนิค ปล่อยเกมส์ทั้งสองเกมลงPCแล้วนะ
          ถ้าจริงก็น่าลองซื้อมาเล่นหน่อย แต่ถ้าไม่จริงนี่โครตทุเรสเลยหลอกคนซื้อหน้าด้านๆ

ภาพเบลอสวยมากๆครับ

Comment

สงสัยไม่ได้ปิด motion blur

ถามต่อสงสัย FFXII เป็น version ไหนเหรอในกล่อง??? International zodiac job system ป่าว...

Comment

Version หลอกฟัน อิอิ

Comment

อนาจใจ

Comment

บัต ...ชุบ..มากเอามาหลอกขาย

Comment

เนียนจนทุเรศ เลยครับ

Comment

โหลดบิตมา ปั้มขาย สบายใจ

Comment

คือต้องรีบถ่ายครับ เดี๋ยวโดนตีหัว เอาให้ดูพอรู้ว่าเป็นอะไร 555 ขืนยืนถ่ายแบบชัดๆมีหวังไม่ได้กลับมาโพสแน่ๆ

Comment

ใจกล้ามากยกนิ้วให้เลยครับ

Comment

จขกท.เกือบพลาด

Comment

รอ10นาทีเดี๋ยวมาใหม่นะ ^^

Comment

Working...
                              X