Announcement

Collapse
No announcement yet.

เปลี่ยนลำโพงจะคุ้มไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เปลี่ยนลำโพงจะคุ้มไหมครับ

คือผมใช้ creative sbs A300 อยู่แล้วอะครับแต่ไม่ชอบตรงที่เบสไม่ออกมาเป็นลูก

จะเปลี่ยนเป็น SAAG 1500 Watt. [PENTAS-02] หรือ SAAG 2000 Watt. [20S] จะคุ้มไหมครับ ตัวเก่าจะไปใช้กับเครื่อง mp3 ]
    Last edited by converstion; 3 Jul 2008, 18:41:02.

ผมว่าถอยหลังลงคลอง

Comment

กรรม ถอย หลังหรอ แล้วถ้าเป็น creative inspire m2600

Comment

M2600 ก็ยังอยู่แถวริมๆคลอง ไม่ work

Comment

สรุปตัวเก่าดีที่สุด

Comment

ทุกตัวที่กล่าวมา หนี้ไม่พ้นบริเวณคลองเลย

นี่ A500-L เทพ

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=156439

Comment

ผมเข้าใจความต้องการ จขกท. นะ กับเบสของลำโพง creative แนะนำตัวนี้ แล้วกัน SAAG 20S เผาได้ที่ ก็ไม่ใช่ขี้ๆ เหมือนกัน เอาเป็นว่า แนะนำ 2 ตัวแล้วกัน

1. SAAG 20S
              2. EACAN A-500L

เลือกเอา ครับ

Comment

ตัวผมก็เพิ่งถอย EACAN A-500L ราคาไม่แพง ด้วยครับ น่าสนใจครับ

Comment

ของยังเหลือไหมครับเนี่ย
                  Last edited by converstion; 3 Jul 2008, 20:11:25.

Comment

x3 คับ

Comment

ว่าไงครับ - -* จะไปแต่มันไกลไปไม่เป็น - *-

Comment

ชอบเบสก็A500-Lครับ เซียร์ - พันทิพย์มีหมด

Comment

เจ๋งไม่เจ๋งนี่วัดกันยังไงครับ หรือว่าเป็นความชอบส่วนตัว หรือว่าแต่ละท่านฟังกันแนวไหนครับ เน้นที่โทนไหนเป็นพิเศษกันหรือเปล่า

Comment

Originally posted by zetec View Post
                            เจ๋งไม่เจ๋งนี่วัดกันยังไงครับ หรือว่าเป็นความชอบส่วนตัว หรือว่าแต่ละท่านฟังกันแนวไหนครับ เน้นที่โทนไหนเป็นพิเศษกันหรือเปล่า
                            แล้วแต่คนอ่ะครับ เปรียบเหมือนผู้หญิง สเปกแต่ล่ะคนก็ไม่เหมือนกัน บางคนก็เน้นตูมๆดูมๆ(เบสล่ะมั้ง) บางคนก็ชอบใสๆ (เสียงอ่ะนะ)

Comment

A-500L เหนือกว่าด้วยรายละเอียด
                              X3 2.1 เหนือกว่าด้วยพลังเบสอันยิ่งใหญ่

Comment

Working...
                              X