Announcement

Collapse
No announcement yet.

เข้าเว็บไซด์ไม่ได้ค่ะ ช่วยแก้ปัญหาที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เข้าเว็บไซด์ไม่ได้ค่ะ ช่วยแก้ปัญหาที

ที่บ้านใช้คอมเข้าหน้าเว็บไซด์ไม่ได้บ้างเว็บค่ะ แต่พอมาเข้าที่ทำงาน ดันเข้าได้ค่ะ มันบอกว่า
    HTTP Error 403.6 - Forbidden: IP address of the client has been rejected.
    Internet Information Services (IIS)
    เข้าเว็บไชด์เดียวกันกับที่ทำงานเลยค่ะ ช่วยบอกวิธีแก้ปัญหาให้ที่นะค่ะ หรือไม่เข้ามาบอกที่ skykid55@hotmail.com จะเป็นพระคุณมากค่ะ

Originally posted by pinkyza View Post
    ที่บ้านใช้คอมเข้าหน้าเว็บไซด์ไม่ได้บ้างเว็บค่ะ แต่พอมาเข้าที่ทำงาน ดันเข้าได้ค่ะ มันบอกว่า
    HTTP Error 403.6 - Forbidden: IP address of the client has been rejected.
    Internet Information Services (IIS)
    เข้าเว็บไชด์เดียวกันกับที่ทำงานเลยค่ะ ช่วยบอกวิธีแก้ปัญหาให้ที่นะค่ะ หรือไม่เข้ามาบอกที่ skykid55@hotmail.com จะเป็นพระคุณมากค่ะ
    อ่านหน้านี้ครับ
    http://support.microsoft.com/kb/306833

Comment

ขอบคุงมากค่ะ อ่านไม่ค่อยออก แต่ก็จะลองไปทำดูนะค่ ขอบคุงมากนะ

Comment

ถ้าทำไม่ได้บอกนะครับจะช่วยแปลให้

Comment

Working...
        X