Announcement

Collapse
No announcement yet.

คุณว่าผมควรอัพCPUหรือการ์ดจอครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คุณว่าผมควรอัพCPUหรือการ์ดจอครับ

cpuตอนนี้duron 1.8 การ์ดจอ FX 5500 128 mb

ผมอยากเปลี่ยนcpuเปนAlthlon xp 2500+หรือเปลี่ยนการ์ดจอ

spark radeon 9550 256/128 bit DDR2ดี

ใจจริงตอนนี้อยากเปลี่ยนCPUเพราะส่วนมากเล่นเกมออนไลท์

แต่ยังหาไม่ได้ของbarton ด้วย ไม่รู้ที่เซียร์มีเปล่า

ป.ล.พวกเซียนๆบอกเมล์ด้วยจาดีผมจะได้คุยกานหนอยขี้เกียจตั้งกระทู้

ผมคิดว่า เปลี่ยน CPU ดีกว่าครับ
    ถ้าเล่นเกมส์ออนไลน์ VGA ตัวนี้ก็ได้ไม่มีปัญหาครับ

Comment

Working...
    X