Announcement

Collapse
No announcement yet.

แผ่นรองข้อมือ Razer eXactRest มีขายที่ไหนบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แผ่นรองข้อมือ Razer eXactRest มีขายที่ไหนบ้างครับ

อยากได้แผ่นรองเม้า + ที่รองข้อมือ ครับ
    มีขายร้านไหนบ้างครับ แล้วราคาประมาณเท่าไรหรอครับ หามานานแล้วแบบนี้
    ใครใช้อยู่ช่วยตอบหน่อยนะครับ ว่ามันนุ่มรึเปล่าครับ
    ขอบคุณครับ

Busitek ครับ

ที่รองมือไม่ได้นุ่มเล้ย

Comment

ตามข้างบน P&Y ก็น่าจะมี อีกร้านไม่รู้ชื่ออะไร ที่พันทิพย์ที่ขายแต่ของพวกนี้ทั้งร้านนนะ

Comment

ตามข้างบนเลยครับ

แต่ ที่รองมันไม่ได้ เลิศเลอ อย่างที่คิดนะครับ

มันทำให้ข้อมือสูงกว่าเดิม ทำให้จับเม้าไม่ถนัด ผมควบคุมเม้าด้วยสันข้อมือ มันเลยลอยจากแผ่นรองคุมไมได้เลย
        ใช้ไปได้ไม่ถึงเดือน หัวงู ลอกไปหัวนึง .....-*-

สรุปเอาที่รองออกครับ

Comment

ผมก็เพิ่งซื้อแบบ 650.- มา มันก็ดูดีนะ

แต่ไม่เข้ากะเม้าส์ผมเท่าไหร่

ขยับแล้วกะตุกๆ ติดๆ ขัดๆ ยังไงไม่รู้

Comment

ผมก็เพิ่งซื้อแบบ 650.- มา มันก็ดูดีนะ

แต่ไม่เข้ากะเม้าส์ผมเท่าไหร่

ขยับแล้วกะตุกๆ ติดๆ ขัดๆ ยังไงไม่รู้
            ใช้ของอะไรคับ กำลังจะซื้ออยู่เหมือนกัน razer goliathusหรือป่าวคับ

Comment

จำชื่อรุ่นไม่ได้ละครับ ที่มันจะมี 2 แบบ คือ สปีด กะ คอนโทรล (อันละ 650 แยกกัน)

เป็นแผ่นใหญ่ๆ ม้วนอยู่ในกระบอก

ของผมแบบคอนโทรล พื้นผิวมันจะไม่เรียบ ฝืดๆ

Comment

จำชื่อรุ่นไม่ได้ละครับ ที่มันจะมี 2 แบบ คือ สปีด กะ คอนโทรล (อันละ 650 แยกกัน)

เป็นแผ่นใหญ่ๆ ม้วนอยู่ในกระบอก

ของผมแบบคอนโทรล พื้นผิวมันจะไม่เรียบ ฝืดๆ
                ผมว่าน่าจะเป็น razer goliathus แบบ controlนะคับ กำลังจะซื้ออยู่เหมือนกันอยากหาข้อมูลเยอะๆหน่อย(อันหนึ่งมันแพงอ่ะ) แล้วคุณhellkrusherใช้เมาส์แบบไหนอยู่คับ

Comment

ผมขายอยุ่นะครับ PM หรือ โทรมาได้นะครับ ^^"

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=233518

Comment

Working...
                  X