Announcement

Collapse
No announcement yet.

**อยากทราบว่าใช้เน็ต 512ของ TOT เล่น battlefield2 ได้มั้ยครับ**

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• **อยากทราบว่าใช้เน็ต 512ของ TOT เล่น battlefield2 ได้มั้ยครับ**

คือว่าบ้านผมมีข้อจำกัดที่ว่า ต้องติดเน็ตของ TOT เท่านั้น เพราะ เน็ตของที่อื่นนอกพื้นที่หมดเลย ผมอยู่ที่ ดอนเมือง เซ็ง

คือว่าอยากทราบว่า TOT HI SPEED 512 จะเล่นเกม ออนไลน์โหดๆ BF ไรพวกนี้ได้มั้ย

ถ้ากระตุกมากมั้ย

มีใครใช้ TOT เล่นเกมออนไลน์อยู่ก็ช่วยให้ข้อมูลผมทีนะครับ เพราะถ้ากระตุกมากจะเล่นไม่ได้ผมก็จะไม่ติด ก็คงไม่ได้เล่นเลยเพราะติดที่ไหนไม่ได้แล้ว

ยิ่งคนใช้ TOT เล่น BF2 ยิ่งดีเลยจะได้บอกถูกว่ามานเป็นไง

เห็นคนบ่นว่า มานหลุดบ่อย อืดบ้าง ไรบ้าง ผมชักไม่แน่ใจ

ขอบคุณครับ ใครไม่ตอบขอให้ รวย (แต่เขือ) อิอิล้อเล่น

ขอบคุณมากครับ

--------------------------------------------------------------------------------

****คือว่าบ้านผมอยู่นอกพื้อที่ให้บริการของ BUDDY อ่ะครับ****
    ตอนนี้ก็ของเบอร์ทรูไม่ได้ด้วย เลยต้อง TOT อบ่างเดียวเลย

***เลยอยากมาถามว่ามานเล่นเกมออนไลน์อย่าง BF2 ได้ดีมั้ยแล้วเกมอื่นเป็นอย่างไรบ้าง

เพราะว่าถ้าติดของ TOT แล้วมานเอาคืนไม่ได้อ่ะ สัญญา 1 ปี ยกเลิกก่อนโดนปรับกระจาย

ถ้าเล่นพอได้ไม่น่าเกรียดมากก็จะติด

****เพราะวันพุธหน้าจะไปซื้อคอมใหม่แล้ว เอามาเล่น BF2 โดยเฉพาะเล่นไม่ได้เสียใจแย่เลย****

!!ปล. คอมอย่างดี ไม่อยากตกม้าตายเพราะ NET!!

Comment

***มีคนเล่น BF2 มั้ยหว่าบอร์ดนี้ *****

Comment

ผมใช้true256ก็เล่นได้ดีนะครับ
        ส่วนของTOTคิดว่าถ้าอยู่ใกล้ชุมสายและมีคนใช้ไม่มากก็ไม่น่ามีปัญหาอะไรครับ

Comment

Working...
        X