Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากรู้ว่าพัดลมนี้เอาไว้ทำอะไรอ่ะฮะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Improve air flow inside the case รายละเอียดเขียนไว้แบบนี้ก็ตามตัวอะคับ แค่ช่วยดูดอากาศในเคสออกเท่านั้น

ส่วนตัวแล้วพัดลมแบบนี้ผมไม่ค่อยเห็นว่ามันช่วยอะไรได้ ช่วยแค่กินไฟในเครื่องเพิ่มขึ้นโดยเปล่าประโยชน์เท่านั้นอะคับ (ความเห็นส่วนตัวนะ)

Comment

Originally posted by TWK. View Post
      เป่า VGA
      หรือ พวกการ์ดต่างๆ ที่เสียบใน ช่อง PCI นะ
      ถูกต้องนะครับ

Comment

ขอบคุณครับ ดีนะที่เอามาถามพวกท่านทั้งหลายก่อน
        เด๋วเปลี่ยนไปติดพัดลม 8cm 2ตัวหลัง caseดีกว่า อันเดิมเป็น 12cm ตัวเดียวมันดูโล่งๆ

Comment

Working...
        X