Announcement

Collapse
No announcement yet.

Rox ชิพ Hynix 667 ยังมี ขาย อยู่ปะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Rox ชิพ Hynix 667 ยังมี ขาย อยู่ปะครับ

1. ถ้ายังมี ร้านไหน ราคาเท่าไรครับ เอาพอคร่าว ๆ
    2. เค้าบอกว่า XMS มีบางล๊อทเท่า นั้นที่ ลาก ขึ้น จริง หรือเปล่าครับ
    3. แล้วระหว่าง Rox Hynix กับ XMS เอามา oc ตัวไหน ดีกว่ากัน
    4. ถ้า Rox ไม่ใช่ชิพ Hynix จะยัง oc คุ้มอยู่ มั้ยครับ

----------------------------------------------------------

เคยเจอแต่ชิป dynet ครับ

Comment

งืมๆๆ แล้ว มาน oc ได้่ ไกลปะครับ เกิน 800 ปะ

Comment

Dynet เป็นชื่อยี่ห้อหรือเปล่าครับ

Comment

Dynet ก็OC ดีครับ

Comment

kingston 533
            Hynix
            FP-Y5
            ddr II 1000 4-4-4-12 ไฟ 2.4v

Comment

Originally posted by PCXtreme View Post
              kingston 533
              Hynix
              FP-Y5
              ddr II 1000 4-4-4-12 ไฟ 2.4v

งืมๆๆ มานเท่าไร อะครับ

Comment

2190

Comment

ท่าจะหายากผมว่าน่ะ

Comment

Hynix รู้สึกว่าจากเดิมที่ทำแต่ชิพ ตอนนี้จะทำทั้งแผงแรมออกมาเองแล้วน้ะครับ

Comment

มานจาออกเมื่อไรอะ ครับ

Comment

ปวดหัวมากเลยครับ
                        วันนั้นก็ไปซื้อแรม Kingston ให้น้องมา
                        ไอ่ตอนจ่ายตังก็ลืมคิด พอซื้อมาเสร็จ ก็ต้องมานั่งตรวจกันว่า ของแท้ ของก๊อป (เพราะไม่ใช่ของศูนย์)
                        แต่ก็ยังดี ที่ ชิพ เป็น Hynix ก็คงไม่ปลอม(ละมั้ง)ครับ ^ ^

Comment

Originally posted by Ejizen View Post
                          มานจาออกเมื่อไรอะ ครับ
                          ก็มีออกมาขายแร้วครับ ยี่ห้อ Hynix เลย

Comment

hynix ผลผลิตจาก บริษัท ฮุนได ยักใหญืในวงการชิพ อิเลคโทรนิค จากเกาหลี จริงๆผลิตยันเรือขนส่งขนาดยักเลยแหละ เจ๋งจริงๆ

Comment

หุๆ ผลิต เรือ ----> ชิพแรม - -" คนละเรื่องกันเลยอะ แล้ว แรมยี่ห่อ Hynix นี่มานแรง ปะ ครับ
                              Last edited by Ejizen; 28 Dec 2006, 14:47:39.

Comment

Working...
                              X