Announcement

Collapse
No announcement yet.

เหลือ 16000 แล้วครับพี่น้อง GTX280 สุดเมพ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เหลือ 16000 แล้วครับพี่น้อง GTX280 สุดเมพ

กลืนไม่เข้าคายไม่ออกละครับ nVidia ลดราคาสู้อย่างเดียวเลยครับ ฮ่าฮ่า

ราคานี้น่าสนใจนะ เทียบ price/performance แล้วก็พอสู้ไหวอยู่

http://www.newegg.com/Product/Produc...82E16814127360

http://www.newegg.com/Product/Produc...82E16814127361

ส่วน GTX260 หมื่นถ้วนไปเลยครับ อิอิ HD4870 มาเลยครับ หนาวครับงานนี้
    Last edited by ARES; 4 Jul 2008, 11:15:00.

ว้าว ของแรงลดราคาแล้ว

แต่พี่ไทยเราจะลดตามไหมครับ

Comment

ผมว่าพี่ไทยยืนราคาเพื่อคนไทย ไม่ลด อิอิ

Comment

อยากลด ลดไป(ไม่มีตังซื้อ)

Comment

ราคาไทย เพื่อ คนไทย ครับ - -..

Comment

ราคาไทยอีกกี่เดือนจะเท่านี้หว่า

Comment

Originally posted by dominiccon View Post
              ผมว่าพี่ไทยยืนราคาเพื่อคนไทย ไม่ลด อิอิ

Comment

ราคาไทย โดยคนไทย เพื่อคนไทยครับ -*-

อย่าไปว่าเค้าเลยครับ เดี๋ยวเค้าน้อยใจ ไม่เอาเข้ามาขายแล้วจะลำบากกัน

Comment

เข้เอ้ย 24000 สุดยอดแห่งความแพงเลยอะ พี่ไทยขายแพงมากกก
                  กว่าจะลดตามเมืองนอกอีกชาติ

Comment

ถ้าในไทยไม่ลด ผมก็ยอมสั่งมาใช้ดีกว่า

Comment

คงต้องรอของล็อตใหม่ที่ราคามันลงแล้วครับ ก็คงจะลงตามเมืองนอก แต่ถ้าของเก่ายังค้างสต็อกขายไม่ออกละก็ อีแบบนี้คงใช้เวลานานแน่ๆ เลย

Comment

- -"ราคาก็ยังเทพอยู่ดี

Comment

ไม่แปลกหรอกที่ไม่ยอมลด พวก Dealer ก็เจ๊งกันอยู่ตอนนี้ อย่าง HWH นี่ 8800Ultra ตั้งไว้ตั้งกะ 27,000 ตอนนี้เหลือ 13,000 ก็ยังวางฝุ่นจับอยู่อย่างนั้น

Comment

ไหนๆมันก็ลดราคาสู้แล้วมันก็น่าจะลดให้เท่ากับ 4870 หรือใกล้เคียงไปเลย

Comment

เท่าที่ดูราคาก็สมเหตุสมผลดีครับ เพราะเท่าที่ได้ทดสอบ HD4870 เทียบกับข้อมูล GTX260 หลายๆที่ที่ออกมาพบว่า HD4870 ชนะนิดหน่อยแทบจะทุกเกม ส่วนกับ GTX280 นั้น HD4870 ได้แค่ตามครับ จะมีก็เกมบางตัวที่ GTX280 ทิ้งไปไม่เห็นฝุ่นเลย

ว่าแล้วก็นึกดีใจที่วันนั้นถือเงินไปแค่ 22,000 บาท จะซื้อ Winfast GTX280 ที่ราคา 22,900 ก็ไม่ได้ จะซื้อ XFX GTX280 ที่ราคา 23,500 ก็ไม่ได้ ถือว่าโชคยังดีอยู่จริงๆ สุดท้ายเลยได้ HD4870 แทน

Comment

Working...
                              X