Announcement

Collapse
No announcement yet.

dream weaver CS3 เซฟไฟล์แล้วมองไม่เห็นครับทำไงดี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• dream weaver CS3 เซฟไฟล์แล้วมองไม่เห็นครับทำไงดี

คือว่าทำงานใน dream weaver อยู่แล้วเซฟไป 2-3 วันก่อนก็ยังเปิดดูใน โฟลเดอร์ในไดรว์ D แล้วยังมองเห็นใน explorer ได้แต่พอมาวันนี้มองไม่เห็นไฟล์เหล่านั้นซะแล้ว แต่ยังสามารถเปิดงานจากใน dream weaver ได้

ลองเอางานไป Save As ที่อื่นก็ยังมองไม่เห็น (เช่นไดรว์ C)

มันเกิดอะไรขึ้นครับ ช่วยผมที

ผมไม่ค่อยเข้าใจปัญหาที่เกิดขึ้นเท่าไร่ งง ๆ คับ

ผมว่าก่อนที่คุณจะทำงานบน Dreamweaver คุณควรสร้าง site ก่อนน่ะคับ

จะได้ทำงานได้สะดวกและรวดเร็วในการค้นหา คับ

Comment

Working...
    X