Announcement

Collapse
No announcement yet.

เล่น pes 2008 มันค้างน่ะ ช่วยที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เล่น pes 2008 มันค้างน่ะ ช่วยที

เครื่อง cpu : daul core ram : 1 gb vga : gf 8500 [512] เล่นได้ซักพักมันจะค้างแล้วนิ่งไปเลย โดยเฉพาะช่วงที่พักครึ่งแรก และมีการทำประตูได้ เราสามารถแก้ไขยังไง ปรับตรงไหนได้ แนะนำหน่อยนะครับ พอดีมีคนแนะนำให้มาลองโพสถามบอร์ดนี้ (เห็น บอกมี patch แก้กระตุกหรือครับ บอกหน่อยนะว่าใช้ยังไง หาโหลดได้รึเปล่า) ขอบคุงมาก

ลง patch1.1 แล้วก็ patch1.2 crack1.2

Comment

ขอบคุง

แล้วสามารถโหลดได้จากที่ไหนครับ หรือต้องซื้แ นะนำด้วย

Comment

google search = pes08+patch+1.1+1.2+download

Comment

ตามไปตรับ

Comment

Working...
          X