Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครใช้ 478 อยู่ เอามาโชว์กันหน่อยสิ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครใช้ 478 อยู่ เอามาโชว์กันหน่อยสิ

แบบว่าอยากดูเพื่อนๆที่ใช้ 478 อยู่ครับว่าแต่ละคนแต่งกันเป็นแนวๆไหน

รอดูอยู่นะเนียะ

Comment

ผมใช้คับ
      แต่เดี๋ยวถ่ายรูปมาลง

แบบว่าแต่งตามงบ ตาม กระเป๋า

(งบน้อย แต่ แต่งไปเรื่อย)

Comment

เหอๆๆ งบน้อยเหมือนกัน..ยังไม่ได้แต่งเคสเลย..(อายจัง..)ค่อยเอารูปมาให้ดูนะ นี่สเปค ดูไปก่อน
        Attached Files

Comment

จัดไปตามคำขอ

Comment

ไม่ทราบว่าความร้อน CPU ของเพื่อนๆเท่าไหร่กันบ้างครับ ของผมเปิดดูหนัง ฟังเพลง ธรรมดาอยู่ที่ 38 - 44 องศา แต่พอเล่นเกมส์ แล้วอยู่ที่ประมาณ 53 - 57 องศา ไม่ทราบว่าปกติหรือเปล่า

Comment

Originally posted by kud_ku View Post
              ไม่ทราบว่าความร้อน CPU ของเพื่อนๆเท่าไหร่กันบ้างครับ ของผมเปิดดูหนัง ฟังเพลง ธรรมดาอยู่ที่ 38 - 44 องศา แต่พอเล่นเกมส์ แล้วอยู่ที่ประมาณ 53 - 57 องศา ไม่ทราบว่าปกติหรือเปล่า

ปกตินะครับ ของผม เมื่อก่อนก็เคยใช้ เพนเที่ยม4 แต่ตอนนี้ใช้ คอลทู มันปกติ ความร้อน 47 บางครั้งก็ 50 กว่า มันธรรมดา

Comment

ใช้ได้มะ

Comment

ปกตินะครับ ของผม เมื่อก่อนก็เคยใช้ เพนเที่ยม4 แต่ตอนนี้ใช้ คอลทู มันปกติ ความร้อน 47 บางครั้งก็ 50 กว่า มันธรรมดา
                  อิอิอิอิอิ

Comment

คุณ nanahara ผมจำได้ว่าเคยถามไปว่าซื้อซิงที่ไหนใช้ป่ะ ใช้บอร์ดรุ่นเดียวกันเลยอะ

Comment

Originally posted by OoKengZaoO View Post
                      คุณ nanahara ผมจำได้ว่าเคยถามไปว่าซื้อซิงที่ไหนใช้ป่ะ ใช้บอร์ดรุ่นเดียวกันเลยอะ
                      ซิ๊งท่าน mazz อะคับ G Lite แต่พัดลมผทใบพัดหักไป เจือกโง่เอานิ้วไปแหย่ เล่น เลยต้องไปซื้อ พัดลมใหม่ จาเอา ไซเลนแคทแล้ว ไม่มีของ เลยเอา อันนี้มาอะคับ

Comment

ใช้อยู่เหมือนกัน P4 2.4 HT (Northwood)
                        ตามนี้เลยครับ Click!

Comment

ใช้ Biostar กันหมดเลย ผมก็ใช้ รุ่นเดียวกันด้วย p.4 เดี๋ยวจะถ่ายรูปมาให้ดูครับ

Comment

ผมใช้มา 3 ปีครึ่งไม่เคยถ่ายซักครั้ง
                            ไว้เดียวมาโชวื

Comment

478 never die!!!

Comment

Working...
                              X